रिलायन्स जिओचा नवीन प्लॅन, मिळवा अमर्यादित इंटरनेटसह 3 महिन्यांची वैधता


रिलायन्स जिओने आपल्या ब्रॉडबँड सेवा JioFiberच्या युजर्ससाठी नवीन प्लान लॉन्च केला आहे. या नवीन प्लॅनची ​​किंमत 1197 रुपये निश्चित करण्यात आली आहे, या Jio ब्रॉडबँड प्लॅनमध्ये तुम्हाला कोणते विशेष फायदे मिळतील आणि हा प्लानची किती दिवसांची वैधता आहे? मग आम्ही तुमच्या या सर्व प्रश्नांची उत्तरे देतो.

1197 रुपयांच्या प्लॅनसह रिचार्ज केल्यावर, तुम्हाला 90 दिवसांच्या वैधतेसह अमर्यादित डेटा दिला जाईल. आम्ही तुम्हाला सांगतो की रिलायन्स जिओच्या ब्रॉडबँड योजना 3.3 TB च्या FUP मर्यादेसह येतात.

म्हणजे तुमची डेटा लिमिट संपली, तर स्पीड कमी होईल. आम्ही तुम्हाला सांगतो की या प्लानमध्ये यूजर्सना 30 Mbps चा डाऊनलोड आणि अपलोड स्पीड दिला जाईल.

जर तुम्हाला तुमचा नंबर 1197 रुपयांच्या प्लानमध्ये रिचार्ज करायचा असेल, तर यासाठी तुम्हाला माय जिओ अॅप किंवा जिओच्या अधिकृत साइटवर जावे लागेल. रिलायन्स जिओने आपला नवीन प्लान दोन्ही ठिकाणी लिस्ट केला आहे.

एक गोष्ट लक्षात घेण्यासारखी आहे की या प्लॅनमध्ये जीएसटी समाविष्ट नाही, म्हणजे 1197 रुपयांव्यतिरिक्त, तुमच्याकडून 18% जीएसटी आकारला जाईल. जीएसटी म्हणजेच टॅक्सनंतर रिलायन्स जिओच्या या प्लॅनची ​​किंमत 1412.16 रुपये असेल.

जर तुम्ही 399 रुपयांचा प्लॅन वापरत असाल आणि तुम्हाला दर महिन्याला पुन्हा पुन्हा रिचार्ज करण्याच्या त्रासापासून मुक्ती मिळवायची असेल, तर तुम्हाला हा प्लॅन आवडू शकतो. तुम्ही एकाच वेळी तीन महिन्यांचे पैसे भरून 90 दिवसांसाठी सेवेचा लाभ घेऊ शकता.