IPL 2023 : MI च्या 3 खेळाडूंनी नवीन-उल-हकला आंब्यासह दिला निरोप, विराट कोहलीशी पंगा घेणाऱ्याला शिकवला धडा!


मुंबई इंडियन्सने क्वालिफायर 2 मध्ये प्रवेश केला आहे. एलिमिनेटरमध्ये मुंबईने लखनौ सुपर जायंट्सचा 81 धावांनी पराभव केला. यासह लखनौचा प्रवास एलिमिनेटरमध्येच संपुष्टात आला आहे. ती या स्पर्धेतून बाहेर पडली आहे. यासह लखनौचा वेगवान गोलंदाज नवीन-उल-हकचा प्रवासही यंदाच्या मोसमात संपला. दरम्यान मुंबईच्या खेळाडूंनीही त्याला सोडले नाही. खरे तर या स्पर्धेत लखनौचा संघ अधिक वादात सापडला होता.

याआधी नवीन-उल-हकचा विराट कोहलीच्या रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूविरुद्ध सामना झाला होता. त्यानंतर नवीननेही कोहलीला आंब्यावरुन सोशल मीडियावर ट्रोल करण्याचा प्रयत्न केला. नवीन कोहलीशी भांडण झाल्यानंतर त्याला संघातूनही वगळण्यात आले. तो परतला तेव्हा त्याचा फॉर्म हरवला होता. फॉर्ममध्ये परतल्यानंतरही, एलिमिनेटरमध्ये, जिथे त्याचा संघ बाद झाला आणि संघ बाद होताच, मुंबई इंडियन्सच्या 3 खेळाडूंनी नवीनवर हल्ला केला.

एलिमिनेटरमध्ये नवीनने 38 धावांत 4 बळी घेतले. 4 विकेट्स घेऊन, त्याने कोणतेही सेलिब्रेशन केले नाही. सामन्यानंतर संदीप वारियर, विष्णू विनोद आणि कुमार कार्तिकेय यांनी नवीनवर निशाणा साधला. तिघांनीही आंबे टेबलावर ठेवले आणि त्यांच्या आवाजात भर घातली, वाईट पाहू नका आणि वाईट बोलू नका.

यासोबतच संदीपने लिहिले की आंब्याचा गोड हंगाम. नंतर संदीपने ही पोस्ट डिलीट केली असली तरी तोपर्यंत त्याची पोस्ट सोशल मीडियावर चांगलीच व्हायरल झाली होती.

नवीन-उल-हकने रोहित शर्मा, कॅमेरून ग्रीन, सूर्यकुमार यादव आणि तिलक वर्मा यांना आपले बळी बनवले. त्याच्या धोकादायक गोलंदाजीसमोर प्रथम फलंदाजी करताना मुंबईने 20 षटकांत 8 बाद 182 धावा केल्या. प्रत्युत्तरात लखनौचा संघ मुंबईच्या गोलंदाजांसमोर टिकू शकला नाही आणि संपूर्ण संघ 16.3 षटकांत 101 धावांवर गारद झाला. एलिमिनेटरमध्ये लखनौला सलग दुसऱ्यांदा पराभव पत्करावा लागला. मुंबईच्या आकाश मधवालने 3.3 षटकात 5 धावा देत 5 बळी घेतले.