Jio Plan : 61 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये आता मिळणार 4GB अतिरिक्त डेटा मोफत


जर प्लॅनसोबत उपलब्ध डेटा संपला, तर वापरकर्त्यांच्या सोयीसाठी रिलायन्स जिओकडे डेटा बूस्टर प्लॅन उपलब्ध आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की कंपनीने आता Jio चा 61 रुपयांचा बूस्टर प्लान अपडेट केला आहे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की आता या प्लानमध्ये यूजर्सना पूर्वीपेक्षा जास्त डेटा ऑफर केला जाईल.

61 रुपयांच्या या जिओ प्लानमध्ये यूजर्सना आधी ६ जीबी हाय स्पीड डेटा दिला जात होता, पण आता हा प्लान यूजर्सना 4 जीबी अतिरिक्त डेटा देईल आणि यासाठी यूजर्सकडून कोणतेही शुल्क घेतले जाणार नाही. म्हणजेच आता 61 रुपयांच्या रिचार्जवर तुम्हाला 6 GB ऐवजी 10 GB डेटाचा लाभ मिळणार आहे.

जसे आम्ही तुम्हाला सांगितले की हा एक बूस्टर प्लान आहे, तुम्हाला या प्लॅनसह कॉल किंवा एसएमएसचा लाभ दिला जाणार नाही.

रिलायन्स जिओचे 15 रुपये, 25 रुपये, 121 रुपये आणि 222 रुपयांचे चार डेटा बूस्टर प्लॅन आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की रिलायन्स जिओच्या अधिकृत साइटवर रिचार्जसाठी 61 रुपयांचा प्लॅन नवीन अपडेट म्हणजेच 10 जीबी डेटासह लिस्ट करण्यात आला आहे. डेटा मर्यादा पूर्ण झाल्यानंतर, तुमच्या प्लॅनमध्ये उपलब्ध हाय स्पीड मर्यादा 64 Kbps पर्यंत कमी होईल.

15 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 1 जीबी डेटा, 25 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 2 जीबी डेटा, 121 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 12 जीबी डेटा आणि 222 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये रिचार्ज केल्यास 50 जीबी हायस्पीड डेटाचा लाभ मिळेल.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की हे सर्व डेटा प्लॅन आहेत, त्यामुळे या सर्व प्लॅनची ​​स्वतःची कोणतीही वैधता नाही. सोप्या भाषेत समजावून सांगायचे झाले, तर यापैकी कोणतीही योजना खरेदी करा, ही योजना तुमच्या विद्यमान योजनेची वैधता असेपर्यंत टिकेल.