व्हॉट्सअॅप आणणार स्टिकर मेकिंग फीचर, थर्ड पार्टी अॅपशिवाय होणार काम


WhatsApp आपल्या वापरकर्त्यांच्या सोयीसाठी दररोज काही ना काही अपडेट आणते. इन्स्टंट मेसेजिंग अॅप नवीन अॅप स्टिकर मेकर टूल आणण्याची योजना करत आहे. रिपोर्टनुसार, iOS 23.10.0.74 साठी WhatsApp बीटा अपडेट यूजर्ससाठी एक मजेदार अपडेट येत आहे. WhatsApp चॅट शेअर अॅक्शन शीटमध्ये “नवीन स्टिकर” पर्याय सादर करू शकते. ज्याच्या मदतीने युजर्स सहजपणे स्वतःचे स्टिकर्स तयार करू शकतात.

WhatsApp चॅट शेअर अॅक्शन शीटमध्ये “नवीन स्टिकर” पर्याय सादर करू शकते. ज्याच्या मदतीने युजर्स सहजपणे स्वतःचे स्टिकर्स तयार करू शकतात. हे फीचर कसे काम करेल याबद्दल फारशी माहिती नसली तरी वापरकर्ते त्यांच्या डिव्हाईसच्या लायब्ररीतून फोटो निवडून त्यावर एडिटिंग टूल्स वापरू शकतील अशी शक्यता आहे.

WhatsApp ने नुकतेच चॅट लॉक फीचर देखील सादर केले आहे, जेणेकरुन वापरकर्ते त्यांच्या वैयक्तिक चॅट लॉक करू शकतील. चॅट लॉक विशेष चॅट थ्रेड्स इनबॉक्सच्या बाहेर हलवते आणि ते स्वतःच्या फोल्डरमध्ये लपवते ज्यामध्ये केवळ वापरकर्त्यांच्या डिव्हाइस पासवर्ड किंवा फिंगरप्रिंट सारख्या बायोमेट्रिकसह प्रवेश केला जाऊ शकतो. तो त्या चॅटचा मजकूर अगदी नोटिफिकेशनमध्ये लपवतो.

व्हॉट्सअॅपने अलीकडेच मतदानासाठी तीन फीचर्स अपडेट केले आहेत – सिंगल व्होट पोल तयार करणे, चॅटमध्ये पोल सर्च आणि पोल अपडेट्सवर नोटिफिकेशन. चॅट कंपनीने कॅप्शनसह मीडिया फॉरवर्ड करणे देखील सोपे केले आहे. हे आता तुम्हाला कॅप्शनसह मीडिया पुन्हा लिहिण्याचा किंवा मथळे काढण्याचा किंवा समाविष्ट करण्याचा पर्याय देते. म्हणजेच, फोटो आणि व्हिडिओ फॉरवर्ड करताना, तुम्ही त्यांना कॅप्शन देखील जोडू शकता.