The Kerala Story : तिसऱ्या शनिवारी कमाईत पुन्हा वाढ, जाणून घ्या ‘द केरळ स्टोरी’चा 16व्या दिवशी किती बिझनेस


‘द केरळ स्टोरी’च्या कमाईचा वेग थांबण्याचे नाव घेत नाही आहे. चित्रपटाच्या प्रदर्शनाचा आज 17वा दिवस आहे. मात्र या चित्रपटाची चर्चा सुरूच आहे. 5 मे रोजी चित्रपटगृहात दाखल झालेल्या ‘द केरळ स्टोरी’ची सुरुवात पाहिल्यानंतर हा चित्रपट एवढा मोठा प्रवास करेल असे कोणालाच वाटले नव्हते. पण ‘द केरळ स्टोरी’ पूर्णपणे निर्मात्यांच्या अपेक्षांवर खरी ठरली.

या चित्रपटाने कमाईच्या बाबतीत मोठ्या चित्रपटांना मागे टाकले आहे. अदा शर्माच्या कारकिर्दीतील हा आतापर्यंतचा सर्वाधिक कमाई करणारा चित्रपट ठरला आहे. ‘द केरळ स्टोरी’लाही या वादाचा चांगलाच फायदा झाला आहे. आता या चित्रपटाची प्रत्येक घरात चर्चा होत आहे. कुटुंबासह जाताना लोक ते पाहत आहेत. हा नुसता चित्रपट नसला तरी त्यामागील कारण आणि ही कथा चित्रपटगृहांतून घराघरात पोहोचवणे आणि त्यावर सतत बोलणे.

आता या चित्रपटाच्या 16व्या दिवसाच्या आकडेवारीने पुन्हा एकदा निर्मात्यांचे मन आनंदित केले आहे. तिसऱ्या शनिवारी ‘द केरळ स्टोरी’च्या कमाईत पुन्हा एकदा मोठी झेप घेतली आहे. एका रिपोर्टनुसार, ‘द केरळ स्टोरी’ने 16व्या दिवशी 9 कोटींचा व्यवसाय केला आहे. जे स्वतः एक महान कलेक्शन मानले जाते. अवघ्या 40 कोटींमध्ये बनलेल्या या चित्रपटाने चित्रपटाच्या बजेटच्या तिप्पट नफा कमावला आहे.

दुसरीकडे, आता या चित्रपटाच्या कलेक्शनबद्दल बोलायचे झाले तर तो 187.32 कोटींवर पोहोचला आहे. आता अशा परिस्थितीत लोकांच्या नजरा रविवारच्या कलेक्शनकडे लागल्या असून रविवारीही चांगला व्यवसाय करू शकतो, असे मानले जात आहे. सुट्टीच्या निमित्ताने लोक ‘द केरळ स्टोरी’ पाहायला नक्कीच जातील. या चित्रपटाची अशीच कमाई होत राहिली तर येत्या एक-दोन दिवसांत ‘द केरळ स्टोरी’ 200 कोटींचा आकडा गाठेल. ज्याची निर्माते खूप वाट पाहत आहेत. याशिवाय अनेक ठिकाणी सरकारही या चित्रपटाला पाठिंबा देताना दिसत आहे.