WhatsApp New Features : व्हॉट्सअॅपमध्ये होणार आणखी आश्चर्यकारक बदल, लवकरच येणार आहेत नवीन फीचर्स


व्हॉट्सअॅपवर चॅटिंग करताना एखादा मेसेज चुकला तर खूप अपमान झाल्यासारखे वाटते. अनेक वेळा आपण चुकीचे लिहिलेले शब्द * सह दुरुस्त करतो. पण येणाऱ्या काळात तुम्ही ते टाळू शकाल. व्हॉट्सअॅपवर लवकरच एक नवीन फीचर उपलब्ध होणार आहे.

Webitainfo नुसार अॅपमध्ये मेसेज एडिट करण्याचा पर्याय असेल. त्याची चाचणी अँड्रॉइड बीटा चॅनेलवर सुरू झाली आहे आणि लवकरच ते अॅपवर आणले जाईल. व्हॉट्सअॅपवर एडिट बटणाशिवाय काही नवीन फीचर्सही येणार आहेत. त्यांच्याबद्दल जाणून घेऊया…

तुम्ही WhatsApp वर कोणताही संदेश संपादित करण्यास सक्षम असाल, जर या संदेशाने 15 मिनिटांची मर्यादा ओलांडली नसेल. 15 मिनिटे पूर्ण झाल्यानंतर, तुम्हाला संपादन पर्याय मिळणार नाही. कदाचित हा पर्याय मेसेज ऑप्शनसह सापडला असेल.

तुम्ही संपादित केलेला WhatsApp संदेश संपादित टॅगसह दिसेल. तथापि, हे फीचर्स मजकूर संदेशांव्यतिरिक्त इतर संदेश मोडमध्ये दृश्यमान असतील की नाही हे माहित नाही.

व्हॉट्सअॅपच्या या फीचरबाबत वेगवेगळे अंदाज बांधले जात आहेत. व्हॉट्सअॅपचा मेसेज किती वेळा एडिट केला जाऊ शकतो किंवा किती मेसेज एडिट करू शकतो हे सध्या माहीत नाही. यासोबतच आणखी काही गोष्टी या फिचरमध्ये जोडल्या जाऊ शकतात.

हे फिचर सध्या अँड्रॉइडच्या बीटा वापरकर्त्यांसाठी उपलब्ध आहे. तुम्ही WhatsApp च्या आवृत्ती 2.23.10.13 वर वापरू शकता. कंपनी व्हॉट्सअॅपच्या अपडेटसह लॉन्च करू शकते.

हल्ली व्हॉट्सअॅपवर स्पॅम कॉलचे प्रमाण वाढले आहे. सरकारनेही कंपनीला त्यांच्यावर बंदी घालण्यास सांगितले आहे. अशा परिस्थितीत व्हॉट्सअॅप लवकरच एआय फिल्टर्स आणणार आहे. हे अॅपवर येणारे स्पॅम कॉल आपोआप म्यूट करेल. यासोबतच कंपनीने फ्रॉड कॉल्स टाळण्यासाठी Truecaller सोबत हातमिळवणी केली आहे.