Jio Cinema Premium Subscription Plan लाँच, कमी किमतीत 4 डिव्हाइसवर घ्या स्ट्रीमिंगचा आनंद


FIFA विश्वचषक आणि IPL 2023 च्या मोफत स्ट्रीमिंगची ऑफर देणारा लोकप्रिय स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्म Jio Cinema ने आता वापरकर्त्यांसाठी प्रीमियम सबस्क्रिप्शन योजना लाँच केली आहे. Jio Cinema च्या प्रीमियम सबस्क्रिप्शन प्लॅनसाठी किती रक्कम निश्चित केली गेली आहे आणि या प्लॅनमुळे तुम्हाला कोणते फायदे मिळतील, ते आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत.

Jio Cinema च्या या प्रीमियम सबस्क्रिप्शन प्लॅनची ​​किंमत 999 रुपये ठेवण्यात आली आहे. तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की हा Jio सिनेमाचा वार्षिक प्लान आहे.

फायद्यांबद्दल बोलायचे झाले तर, 999 रुपयांचा Jio Cinema Premium सबस्क्रिप्शन प्लॅन घेऊन, तुम्ही कोणत्याही डिव्हाइसवर उच्च दर्जाचे व्हिडिओ आणि ऑडिओमध्ये हॉलीवूड सामग्री पाहू आणि ऐकू शकाल. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला आणखी एक फायदा मिळेल आणि तो म्हणजे तुम्ही एकाच वेळी 4 डिव्हाइसवर स्ट्रीमिंगचा आनंद घेऊ शकाल.

तुम्हालाही Jio सिनेमाचा हा प्रीमियम प्लॅन घ्यायचा असेल, तर त्यासाठी तुम्हाला Jio सिनेमाच्या अधिकृत साइट किंवा अॅपवर जावे लागेल. यानंतर तुम्हाला सबस्क्राईब करण्याचा पर्याय दिसेल.

तुम्ही या पर्यायावर क्लिक करताच, तुम्ही सबस्क्रिप्शन पेजवर पोहोचाल. जर तुम्हाला हा प्लान खरेदी करायचा असेल तर तुम्हाला Continue वर क्लिक करावे लागेल, तुम्ही डेबिट, क्रेडिट किंवा UPI द्वारे पेमेंट करू शकता. सबस्क्रिप्शन खरेदी केल्यानंतर, तुम्ही HBO शो आणि WB चित्रपट इत्यादींचा आनंद घेण्यास सक्षम असाल.

कंपनीने नुकतेच 999 रुपयांचा लॉन्च केला आहे, परंतु काही काळापूर्वी लीक झालेल्या इमेजवरून असे दिसून आले होते की कंपनी 2 रुपयांच्या सुरुवातीच्या किमतीसह स्वस्त प्लान लॉन्च करू शकते. पण आता अनेक प्रश्न उपस्थित होत आहेत की 2 रुपयांची सुरुवातीची योजना खरोखरच खरी होती का?