असित मोदींच्या समर्थनार्थ पुढे आले भिडे मास्तर, म्हणाले- पुरुषांचे वर्चस्व असते, तर 15 वर्षे चालला नसता तारक मेहता का….


सोनी सब टीव्हीवरील तारक मेहता का उल्टा चष्मा या कार्यक्रमाभोवती सुरू असलेले वाद थांबण्याचे नाव घेत नाहीत. या शोला अलविदा करणाऱ्या काही कलाकारांनी मालिकेचे निर्माते असित मोदी आणि त्यांच्या टीमवर अनेक आरोप केले आहेत. अलीकडेच या मालिकेत रोशनची भूमिका करणारी अभिनेत्री जेनिफर मिस्त्री हिने निर्माता आणि प्रॉडक्शन टीमच्या लोकांविरोधात तक्रार दाखल केली आहे. मात्र, आता या मालिकेत आत्माराम तुकाराम भिडे यांची भूमिका साकारणारा अभिनेता मंदार चांदवडकर याने या संपूर्ण प्रकरणावर उघडपणे भाष्य केले आहे.

मंदार म्हणतो, मी असित मोदींना उत्तम निर्माता मानतो. ते एक आदर्श कौटुंबिक माणूस आहेत. त्याच्यासारखे चांगले निर्माते सापडत नाहीत. तो एक सरळ माणूस आहे, ज्याचा देवावर विश्वास आहे, ज्यामुळे हा शो इतका काळ चालला आहे. जर या सेटवर फक्त पुरुषांचे वर्चस्व असते, पुरुषी अराजकतावादी वृत्ती असती, तर हा शो 15 वर्षे चालू शकला नसता.

मंदार पुढे म्हणाले की, मला आश्चर्यही वाटत आहे आणि खूप दुःखही आहे की असे आरोप का केले जात आहेत आणि इतक्या वर्षांच्या प्रतीक्षेनंतर असे का बोलले जात आहे. गोकुळधाम सोसायटीचे एकमेव सेक्रेटरी आत्माराम तुकाराम भिडे यांची भूमिका साकारणारे मंदार चांदवडकर पुढे म्हणतात की, अनेक वर्षे मालिकेत काम करणाऱ्या लोकांचे विचार वेगळे असू शकतात. मतभिन्नतेमुळे आपापसात वाद होऊ शकतात, पण असे आरोप लावता येत नाहीत.