व्हॉट्सअॅपमध्ये येत आहे आणखी एक नवीन फीचर, लिंक प्रीव्ह्यूसाठी गरज नाही थांबण्याची


व्हॉट्सअॅप आपल्या वापरकर्त्यांना सर्वोत्तम अनुभव देण्यासाठी, एकापेक्षा जास्त वैशिष्ट्ये आणत आहे. व्हॉट्सअॅपवर रोज काहीतरी नवीन अपडेट होत असते. दरम्यान, इन्स्टंट मेसेजिंग अॅप व्हॉट्सअॅपने एक अपडेट आणले आहे, ज्यात लिंक पूर्वावलोकन लोड करताना ट्वीक केलेला इंटरफेस समाविष्ट आहे. यापूर्वी हे फीचर फक्त काही निवडक बीट आवृत्त्यांसह वापरकर्त्यांसाठी उपलब्ध होते, परंतु आता हे वैशिष्ट्य सर्व व्हॉट्सअॅप वापरकर्त्यांसाठी सुरू करण्यात आले आहे.

नवीनतम अद्यतनात, आवृत्ती 23.9.77, लिंक पूर्वावलोकनाची विश्वासार्हता सुधारली गेली आहे. पूर्वी, वापरकर्त्यांना पूर्वावलोकनाच्या लोडिंग स्थितीचे कोणतेही संकेत मिळत नव्हते, ज्यात बराच वेळ लागला. आता अपडेट केलेल्या इंटरफेससह, वापरकर्त्यांना पूर्वावलोकन पाहण्यासाठी नेमके केव्हा तयार आहे, हे समजेल.

ज्या व्हॉट्सअॅप वापरकर्त्यांकडे अद्याप अपडेट केलेला लिंक पूर्वावलोकन इंटरफेस नाही त्यांनी अॅप स्टोअर किंवा प्ले स्टोअरवरून अॅप अपडेट करावे. अहवालानुसार, हे वैशिष्ट्य येत्या आठवड्यात काही खात्यांसाठी सुरू केले जाईल. अद्यतनित इंटरफेस वैशिष्ट्यांच्या मालिकेचा एक भाग आहे, जे WhatsApp अलीकडील बीटा आवृत्तीमध्ये सादर करत आहे. नवीनतम अपडेटसह, iOS वापरकर्ते आता प्लॅटफॉर्मवर लिंक्स शेअर करताना अधिक चांगला अनुभव घेऊ शकतात.

नवीन फीचरमध्ये यूजर्स त्यांच्या स्मार्टवॉचवर व्हॉट्सअॅप वापरू शकतात. Wear OS ही स्मार्टवॉचसाठी डिझाइन केलेली Android ऑपरेटिंग सिस्टम आहे. म्हणजेच, आता तुम्ही तुमच्या स्मार्टवॉचला व्हॉट्सअॅप कनेक्ट करून सहजपणे वापरू शकता.