निषेध आणि बंदी दरम्यान केरळ स्टोरीचा दबदबा कायम, 5 दिवसात पार केला 50 कोटींचा आकडा


अदा शर्माचा चित्रपट ‘द केरळ स्टोरी’ हा ट्रेलर रिलीज झाल्यापासून चर्चेत होता. या चित्रपटाला प्रचंड विरोध झाला होता. अनेक ठिकाणी विरोधाच्या भीतीने या चित्रपटाचे प्रदर्शनही थांबवून त्यावर बंदी घालण्यात आली होती. पश्चिम बंगालमध्ये ममता बॅनर्जी यांनी या चित्रपटावर बंदी घालण्याची घोषणा केली, ज्यावर चाहत्यांच्या तिखट प्रतिक्रियाही पाहायला मिळाल्या. मात्र या गोष्टींचा चित्रपटाच्या कमाईवर परिणाम होत नाही आहे. प्रचंड विरोध होत असतानाही हा चित्रपट चांगली कमाई करत आहे.

द केरळ स्टोरी या चित्रपटाच्या कमाईचे ताजे आकडे समोर आले असून बॉक्स ऑफिसवर या चित्रपटाने जबरदस्त कमाई करून सर्वांना आश्चर्याचा धक्का दिला आहे. हा चित्रपट देशभरात प्रदर्शित झाला आहे. काही ठिकाणी तो करमुक्त करण्यात आला आहे, तर काही ठिकाणी या चित्रपटावर बंदी आहे. एवढे सगळे होऊनही या चित्रपटाने रिलीजच्या 5 दिवसांत 50 कोटींहून अधिक कमाई केली आहे. कमी बजेटच्या चित्रपटासाठी हा खूप सकारात्मक आकडा आहे.

हा चित्रपट 5 मे रोजी प्रदर्शित झाला होता. रिलीजच्या पहिल्याच दिवशी या चित्रपटाने 8 कोटींची कमाई केली होती. पहिल्या दिवसानंतर चित्रपटाने पहिल्या वीकेंडमध्ये एकूण 35 कोटींची कमाई केली. सोमवारी, चित्रपटाने आपल्या क्षमतेने सर्वांना आश्चर्यचकित केले आणि 10-11 कोटींची कमाई केली, ज्यामुळे चित्रपटाचे कलेक्शन 46 कोटींवर पोहोचले. आता रिपोर्ट्सनुसार, चित्रपटाने रिलीजच्या पाचव्या दिवशी 11 कोटी कमाईचा प्रवास सुरू ठेवला आहे. तसेच, या चित्रपटाने 5 दिवसात 50 कोटींहून अधिक कमाई केली आहे आणि त्याचे बजेट वसूल केले आहे.

आता चित्रपटाच्या नजरा 100 कोटींकडे लागल्या आहेत. आठवड्याच्या दिवसात हा चित्रपट ज्या प्रकारे कमाई करत आहे, त्यावरून या वीकेंडपर्यंत हा चित्रपट 100 कोटींहून अधिक कमाई करेल हे स्पष्ट आहे. याचे दिग्दर्शन सुदिप्तो सेन यांनी केले असून विपुल अमृतलाल शाह यांनी निर्मिती केली आहे. यात अदा शर्मा मुख्य भूमिकेत असून हा चित्रपट एका अजेंड्यावर बनवण्यात आल्याचे सांगण्यात येत आहे. त्यामुळे या चित्रपटाबाबत अनेक ठिकाणी गदारोळ पाहायला मिळत आहे.