करीना कपूरच्या वागणुकीवर मराठी चित्रपट दिग्दर्शक नाराज, म्हणाले- एकत्र काम केले, तरीही दुर्लक्ष


बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर खानचे फॅन फॉलोअर्स किती आहेत याचा अंदाज प्रत्येकजण लावू शकतो. करीना ही बॉलिवूडमधील टॉप अभिनेत्रींपैकी एक आहे. पण अनेकवेळा करिनाच्या वागण्याबाबत वेगवेगळ्या प्रकारच्या बातम्या समोर आल्या आहेत. दरम्यान, मराठी चित्रपटांचे प्रसिद्ध दिग्दर्शक महेश टिळेकर यांनी करीना कपूर खानने चाहते आणि तिच्या सहकलाकारांकडे दुर्लक्ष केल्याची चर्चा आहे.

महेश टिळेकर यांनी एक जुना किस्सा शेअर करताना करीनाशी संबंधित ही गोष्ट उघड केली. त्यांनी सांगितले की आठ वर्षांपूर्वी तो त्याच्या टीमसोबत प्रवास करत होते. जिथे त्यांनी करीनाला एअरपोर्टवर पाहिले. करिनासोबतच मराठी चित्रपट निर्मात्याने अभिनेत्री राधिका आपटेच्या नावाचाही उल्लेख केला आणि सांगितले की तिला ऑटोग्राफ करणे आवडत नाही. स्टार्स फक्त त्यांच्या चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी चाहत्यांशी जोडले जातात.


सोशल मीडियावर एक पोस्ट शेअर करत महेश टिळेकर यांनी लिहिले की, 8 वर्षांपूर्वी परदेशातून परतत असताना एका मराठी कार्यक्रमातील अभिनेत्रीला करिनाचे विमानतळावर अभिनंदन करायचे होते. त्यासाठी तिने तिच्याकडे धाव घेतली. मात्र करिनाने तिच्याकडे दुर्लक्ष केले. करिनाचे हे वागणे पाहून ती खूप निराश झाली. आपल्या पोस्टमध्ये दिग्दर्शकाने सांगितले की, तिने याआधी मराठी अभिनेत्रीने करीनासोबत काम केले आहे. मात्र करिनाने तिच्याशी बोलणेही केले नाही.

या पोस्टमध्ये चित्रपट निर्मात्याने आणखी एक किस्सा शेअर केला आहे. लंडनहून भारतात येणाऱ्या इन्फोसिसचे संस्थापक नारायण मूर्ती यांची मुलाखत पाहत असल्याचे त्यांनी लिहिले आहे. त्यांनी सांगितले की करीना त्यांच्या शेजारी बसली होती, यादरम्यान अनेक लोक नारायण मूर्ती यांना भेटण्याच्या इच्छेने त्यांच्याकडे आले. करिनाचे चाहतेही तेथे पोहोचले होते. पण करिनाने तिच्या चाहत्यांकडे दुर्लक्ष केले. महेश टिळेकर यांच्या मते असे अनेक स्टार्स आहेत, जे त्यांच्या चित्रपटांच्या प्रमोशनदरम्यान त्यांच्या चाहत्यांशी चांगला संवाद साधतात.