WhatsApp Feature : व्हॉट्सअॅपच्या नव्या फीचरमध्ये ग्रुप चॅट होणार अधिक मजेदार, चुटकीसरशी मिळेल प्रश्नाचे उत्तर


मेटा-मालकीचे अॅप WhatsApp आपल्या वापरकर्त्यांच्या सोयीसाठी दररोज अनेक वैशिष्ट्ये आणत असते. रिपोर्ट्सनुसार, मेसेजिंगला अधिक मजेदार आणि उत्पादक बनवण्यासाठी WhatsApp ने काही नवीन फीचर्स सादर केले आहेत. व्हॉट्सअॅपने नवीन वैशिष्ट्यांची घोषणा केली आहे, ज्यात विद्यमान वैशिष्ट्य – पोल्सच्या अद्यतनांचा समावेश आहे आणि एक नवीन वैशिष्ट्य जे वापरकर्त्यांना कॅप्शनसह मीडिया आणि दस्तऐवज फॉरवर्ड करण्यास अनुमती देते. येथे आम्ही तुम्हाला व्हॉट्सअॅपमध्ये येणाऱ्या नवीन फीचर्सचा वापर कसा करायचा आणि तुमचा चॅटिंगचा अनुभव त्यांच्यासोबत कसा मजेशीर असेल याची संपूर्ण माहिती देत आहोत.

व्हॉट्सअॅप मतदान वैशिष्ट्यासाठी तीन नवीन अद्यतने सादर करत आहे, जे व्हॉट्सअॅपने नोव्हेंबर 2022 मध्ये लॉन्च केले होते. ही वैशिष्ट्ये WhatsApp गटांना तपशील गोळा करण्यात आणि गट निर्णय घेण्यास मदत करण्यासाठी डिझाइन केलेली आहेत. म्हणजेच, आता ग्रुपमध्ये, तुम्ही ग्रुपमधील सर्व सदस्यांशी बोलू शकता आणि निर्णयावरील करार आणि असहमती जाणून घेण्यासाठी पोल क्रिकेट करू शकता.

व्हॉट्सअॅपने पोल मेसेजसाठी नवीन फिल्टर जोडला आहे. फोटो, व्हिडिओ किंवा लिंक प्रमाणे, आता तुम्हाला चॅट स्क्रीनवर पोलचा पर्याय दिसेल, तो निवडून तुम्ही तुमचा प्रश्न लिहू शकता आणि तुम्ही अनेक उत्तरे देखील लिहू शकता.

त्यानंतर ग्रुपचे सदस्य त्यांच्यामधून त्यांचे आवडते उत्तर निवडतील. या प्रक्रियेद्वारे योजना किंवा निर्णयासाठी प्रत्येक व्यक्तीचे मत जाणून घेतले जाईल. व्हॉट्सअॅप आता मतदान निर्मात्यांना त्यांच्या मतदानात मते मिळाल्यावर त्यांना सूचना पाठवेल जेणेकरून निर्माते एकूण मते पाहू शकतील.

उदाहरणार्थ, जर एखाद्या मित्रांच्या गटात किंवा कौटुंबिक गटात सहलीची योजना आखली असेल, तर निर्माता आपला प्रश्न लिहू शकतो आणि 2 किंवा अधिक पर्याय लिहून गटात टाकू शकतो, त्यानंतर गटातील प्रत्येक व्यक्ती त्याचे उत्तर देऊ शकते. आहे. यानंतर, निर्माता अंतिम निकाल देखील तपासू शकतो आणि प्रत्येक व्यक्तीची इच्छा देखील जाणून घेऊ शकतो. यामुळे मोठ्या गटांचे व्यवस्थापन करणे सोपे होते.