Photo Editing Apps : जर तुम्ही ही 5 अॅप्स चालवलीत, तर तुम्हाला करता येतील चांगले रील्स, तुम्हाला रिच देखील मिळेल तगडी


जर तुम्हाला इन्स्टाग्रामवर प्रसिद्ध व्हायचे असेल आणि या प्लॅटफॉर्मला तुमचा कमाईचा स्रोत बनवायचा असेल, तर आज आम्ही तुम्हाला काही टिप्स देऊ ज्याच्या मदतीने तुम्ही सोशल मीडियावर प्रसिद्ध होऊ शकता. तुमच्या फॉलोअर्सला तुमच्या सामग्री आवडू लागतील. यासाठी, तुम्हाला फक्त काही अॅप्स योग्यरित्या कसे वापरायचे हे माहित असणे आवश्यक आहे. यासाठी तुम्ही या साध्या गोष्टींची काळजी घेतली पाहिजे.

यासाठी तुम्ही फोटो किंवा व्हिडीओ रेकॉर्ड करून आणि थेट असे पोस्ट करू नका. यामध्ये काही संपादन आणि सर्जनशीलता करा जेणेकरुन वापरकर्ते किंवा तुमच्या फॉलोअर्संना काहीतरी नवीन पहायला मिळेल आणि ते तुमची सामग्री आवडल्याशिवाय स्क्रोल करणार नाहीत.

Adobe Sparks, BeFunky Graphic Designer, Canva, Fotor आणि Image Quote यासह तुमचे फोटो आणि व्हिडिओ संपादित करण्यासाठी तुम्ही या अॅप्सचा वापर करू शकता. हे अॅप्स तुम्हाला सशुल्क आणि मोफत अशी दोन्ही वैशिष्ट्ये देतात. म्हणजेच, यामध्ये तुम्ही सबस्क्रिप्शन प्लॅन घेऊन सशुल्क फीचर्स वापरू शकता आणि याशिवाय तुम्ही मोफत फीचर्स वापरू शकता.

Adobe Spark
Adobe Spark हे एक विनामूल्य ऑनलाइन डिझाइन आणि कथा सांगण्याचे साधन आहे जे वापरकर्त्यांना सहज आकर्षक व्हिज्युअल, वेब पृष्ठे आणि व्हिडिओ तयार करू देते. ड्रॅग-अँड-ड्रॉप इंटरफेस आणि सोप्या डिझायनिंग टूल्ससह वापरणे सोपे आहे.

BeFunky ग्राफिक डिझायनर
BFunky ग्राफिक डिझायनर एक ऑनलाइन ग्राफिक डिझाइन प्लॅटफॉर्म आहे जो तुम्हाला ग्राफिक्स तयार करण्यास, संपादित करण्यास आणि सामायिक करण्यास अनुमती देतो. तुम्ही कोणत्याही डिव्हाइसवरून त्यात प्रवेश करू शकता.

Canva : फोटो संपादन अॅप
Canva हे ऑनलाइन ग्राफिक डिझाइन प्लॅटफॉर्म आहे, जे वापरकर्त्यांना कोणत्याही हेतूसाठी उत्कृष्ट ग्राफिक्स तयार करण्यात मदत करते. हे जगभरातील लाखो वापरकर्त्यांद्वारे वापरले जाते आणि लोकप्रिय डिझाइनिंग अॅप्सपैकी एक आहे.

Fotor संपादन अॅप
ऑनलाइन फोटो संपादक फोटर हे फोटो जलद आणि सहज संपादित करण्यासाठी एक उत्तम साधन आहे. इंटरफेस सोपा आणि वापरकर्ता-अनुकूल आहे, ज्यामुळे अनेक वैशिष्ट्ये वापरणे आणि शिकणे सोपे आहे.

Image Quote : सोपे इंटरफेस
इमेज कोट हे एक अॅप आहे जे वापरकर्त्यांना त्यांच्या आवडीच्या कोट्ससह फोटो तयार करण्यास अनुमती देते. यामध्ये, तुम्हाला एक सोपा इंटरफेस मिळतो जो वापरकर्त्यांना त्यांच्या शब्द आणि फोटोंसह जलद प्रतिमा तयार करण्यास अनुमती देतो.