Pushpa 2 : अल्लू अर्जुनच्या पुष्पा 2 ने रिलीजपूर्वीच रचला विक्रम, RRR आणि बाहुबलीला टाकले मागे


साऊथ सिनेसृष्टीचे चाहते अल्लू अर्जुनच्या सिनेमांची आतुरतेने वाट पाहत असतात. अल्लू अर्जुनच्या पुष्पा या चित्रपटाने त्याच्या फॅन फॉलोइंगमध्ये आणखी वाढ केली आहे. आता लोक त्याच्या आगामी ‘पुष्पा 2’ या चित्रपटाची वाट पाहत आहेत. पुष्पा 2 मधील अल्लू अर्जुनच्या लूकची जोरदार चर्चा होत आहे. त्याचबरोबर या चित्रपटाने रिलीजपूर्वीच एक नवा विक्रम केला आहे. बाहुबली आणि आरआरआर सारख्या चित्रपटांना मागे टाकून पुष्पा 2 ने रिलीजपूर्वीच खूप कमाई केली आहे.

बातम्यांनुसार, अल्लू अर्जुनच्या ‘पुष्पा 2 – द रुल’ ने त्याचे ऑडिओ अधिकार विकून एक नवा विक्रम प्रस्थापित केला आहे. त्यातून चित्रपटाने चांगली कमाई केली आहे. ‘RRR’ आणि ‘बाहुबली 2’ या ब्लॉकबस्टर चित्रपटांना मागे टाकून पुष्पा 2 ने सर्वात महागडे संगीत हक्क विकले आहेत.

असे मीडिया रिपोर्ट्समध्ये म्हटले जात आहे. ‘पुष्पा 2’ चे दिग्दर्शक सुकुमार यांनी या चित्रपटाचे ऑडिओ अधिकार मोठ्या किमतीत विकले आहेत. राज्याच्या वृत्तानुसार, यासाठी सुमारे 65 कोटी रुपयांची मोठी रक्कम अदा करण्यात आली आहे. यासह पुष्पा 2 हा पहिला दक्षिण चित्रपट ठरला आहे, ज्याचे संगीत हक्क इतक्या मोठ्या किमतीत विकले गेले आहेत.

यापूर्वी, चित्रपट निर्माते एसएस राजामौली यांना बाहुबली 2 आणि आरआरआरच्या ऑडिओ अधिकारांसाठी 10 ते 25 कोटी रुपये मिळाले होते, जे दक्षिणेतील सुपरहिट आणि सर्वात मोठ्या चित्रपटांमध्ये समाविष्ट आहेत. अशा परिस्थितीत या चित्रपटांना मागे टाकत पुष्पा 2 ने नवा विक्रम प्रस्थापित केला आहे. बॉक्स ऑफिसवरही हा चित्रपट धमाकेदार कमाई करेल अशी अपेक्षा आहे.

अलीकडेच अल्लू अर्जुनच्या वाढदिवसानिमित्त ‘पुष्पा 2’ चा टीझर रिलीज करण्यात आला होता. टीझरच्या शेवटी अल्लू अर्जुनला पाहण्यासाठी चाहते खूप उत्सुक होते. त्याच दिवशी ‘पुष्पा-द रुल’मधील अल्लू अर्जुनचे फर्स्ट लूक पोस्टरही रिलीज करण्यात आले. अल्लू अर्जुनची ही वेगळी स्टाईल चाहत्यांना आवडत आहे. त्यामुळे चित्रपटाबद्दलची उत्सुकता वाढली आहे.