आला स्ट्राँग बॉडीवाला स्मार्टफोन, Nokia XR21 मध्ये मिळणार अनेक फीचर्स, जाणून घ्या किंमत


Nokia XR21 स्मार्टफोन लॉन्च झाला असून गेल्या अनेक आठवड्यांपासून या डिवाइस संदर्भात लीक झालेल्या अनेक माहिती समोर येत होत्या आणि आता शेवटी हा हँडसेट अनेक उत्कृष्ट फीचर्ससह अनलोड करण्यात आला आहे. कंपनीचा दावा आहे की नोकिया XR21 हा सर्वात मजबूत स्मार्टफोन आहे, या डिव्हाइसला उच्च धूळ आणि पाण्याच्या प्रतिकारासाठी IP69K रेटिंग आहे. हा फोन कोणत्या वैशिष्ट्यांनी भरलेला आहे आणि या डिव्हाईसची किंमत किती आहे? ते आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत.

नोकियाचा हा फोन कंपनीच्या Nokia XR20 चे अपग्रेड व्हर्जन आहे. या डिव्हाइसमध्ये एचडी प्लस रिझोल्यूशनसह आयपीएस डिस्प्ले आहे, ज्याचा स्क्रीन आकार 6.49 इंच आहे. फोनमध्ये क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 695 5G ऑक्टा कोर प्रोसेसर आहे, त्यासोबत ग्राफिक्ससाठी Adreno 619L GPU देण्यात आला आहे.

64 मेगापिक्सल कॅमेरा सेन्सरसह येणाऱ्या या फोनमध्ये तुम्हाला आणखी 8 मेगापिक्सेल कॅमेरा सेंसर मिळेल आणि हा सेन्सर अल्ट्रा वाइड लेन्ससह येतो. सेल्फी प्रेमींची गरज लक्षात घेऊन तुम्हाला 16 मेगापिक्सेलचा फ्रंट कॅमेरा मिळेल.

चांगल्या बॅटरी लाइफसाठी, फोनमध्ये 4800 mAh ची बॅटरी देण्यात आली आहे, ज्यामुळे फोन जलद चार्ज करता येईल, 33W वायर्ड फास्ट चार्जसाठी सपोर्ट देखील उपलब्ध असेल. सुरक्षेसाठी, फिंगरप्रिंट सेन्सर फोनच्या मागील बाजूस नाही तर बाजूला उपलब्ध असेल. लांबी आणि रुंदीबद्दल बोलायचे झाले तर Nokia XR21 फोन 168.0 mm × 78.58 mm × 10.45 mm सह लॉन्च करण्यात आला आहे.

नोकियाचा हा फोन पाइन ग्रीन आणि मिडनाईट ब्लॅक कलरमध्ये लॉन्च करण्यात आला आहे, एवढेच नाही तर कंपनीने आपल्या नवीनतम हँडसेटचा फक्त एक प्रकार लॉन्च केला आहे जो 6 जीबी रॅम देते आणि 128 जीबी इंटरनल स्टोरेजने भरलेला आहे. या उपकरणाची किंमत GBP 499 (अंदाजे 51 हजार 300 रुपये) निश्चित करण्यात आली आहे.