Amazon प्राइम व्हिडिओ 1 वर्षासाठी मोफत, नेटफ्लिक्सलाही या स्वस्त प्लॅनचा फायदा


Amazon Prime Video चा वार्षिक प्लॅन 1499 रुपये आहे, पण जर तुम्हाला 1500 रुपये खर्च करायचे नसतील, तर आज आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत की सबस्क्रिप्शन प्लॅन न घेता तुम्ही Amazon Prime Video वर वेब सीरीज आणि चित्रपटांचा आनंद कसा घेऊ शकता. तसेच, जर तुम्ही रिलायन्स जिओचे वापरकर्ते असाल, तर आम्ही तुम्हाला कंपनीकडे उपलब्ध असलेल्या एका उत्तम पोस्टपेड प्लॅनबद्दल माहिती देऊ.

रिलायन्स जिओच्या या 699 रुपयांच्या रिचार्ज प्लॅनमध्ये तुम्हाला 100 जीबी डेटा मिळेल, येथे एक गोष्ट लक्षात घेण्यासारखी आहे की जर तुमच्या क्षेत्रात रिलायन्स जिओची 5जी सेवा आली असेल, तर तुम्हाला या प्लॅनसह कंपनीकडून 5जी डेटा मिळेल. जी हाय स्पीड डेटा ऑफर करेल.

जर तुम्ही डेटा लिमिटचा पूर्णपणे वापर केला असेल, तर त्यानंतर कंपनी तुमच्याकडून प्रति जीबी 10 रुपये आकारेल. प्रीपेड प्रमाणे, जिओच्या या पोस्टपेड प्लॅनसह, तुम्हाला अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंगचा लाभ देखील दिला जाईल.

100 GB डेटासह अमर्यादित विनामूल्य कॉलिंगशिवाय, तुम्हाला या प्लॅनमध्ये दररोज 100 एसएमएस देखील दिले जातील. एवढेच नाही तर 699 रुपयांच्या या प्लॅनमधून तुम्ही 3 अॅड ऑन फॅमिली सिम्स देखील घेऊ शकता आणि प्रत्येक सिमसोबत तुम्हाला दरमहा अतिरिक्त 5जी डेटा देखील दिला जाईल.

इतर फायद्यांबद्दल बोलायचे झाल्यास, रिलायन्स जिओचा हा प्लान तुम्हाला 1 वर्षासाठी Amazon Prime Video चे मोफत सबस्क्रिप्शन देईल. नेटफ्लिक्सबद्दल बोलायचे झाले तर, या प्लॅनसह तुम्हाला नेटफ्लिक्सचा बेसिक प्लॅन मिळेल.

मोफत चाचणीनंतर, प्रत्येक अॅड ऑन फॅमिली सिमसाठी दरमहा 99 रुपये आकारले जातील. याशिवाय, कंपनी सक्रियतेच्या वेळी प्रत्येक सिमसाठी 99 रुपये प्रोसेसिंग शुल्क देखील आकारेल.