Blaupunkt ने लॉन्च केला सर्वात स्वस्त 40-इंचाचा स्मार्ट टीव्ही, किंमत फक्त 13,499 रुपये


Blaupunkt ने आपली नवीन 40-इंच Android TV Sigma मालिका मोठ्या स्क्रीनसह स्मार्ट टीव्ही शोधणाऱ्या ग्राहकांसाठी स्वस्त दरात लॉन्च केली आहे. 4 मे 2023 पासून फ्लिपकार्टवर सुरू होणाऱ्या बिग सेव्हिंग डेज सेलमध्ये तुम्ही हा नवीनतम टीव्ही खरेदी करू शकाल, या 40-इंच मॉडेलची किंमत किती आहे आणि तुम्हाला हा टीव्ही कोणत्या ऑफर आणि वैशिष्ट्यांसह मिळेल, याची माहिती आम्ही तुम्हाला सांगतो.

टीव्हीसह उपलब्ध किंमत आणि ऑफर
Blaupunkt च्या या 40 इंच टीव्ही मॉडेलची किंमत 13 हजार 499 रुपये ठेवण्यात आली आहे. आम्ही तुम्हाला सांगितले की या नवीनतम टीव्हीची विक्री फ्लिपकार्ट बिग सेव्हिंग डेज सेल दरम्यान सुरू केली जाईल. आम्ही तुम्हाला सांगतो की सेल 4 मे पासून सुरू होईल आणि 10 मे पर्यंत चालेल.

सेल दरम्यान, तुम्ही Flipkart Axis Bank क्रेडिट कार्डवर 5 टक्के अमर्यादित कॅशबॅक आणि SBI कार्डद्वारे 10 टक्के इन्स्टंट डिस्काउंट मिळवू शकाल.

Blaupunkt 40 इंच सिग्मा सिरीजमध्ये तुम्हाला मिळतील ही वैशिष्ट्ये
या 40-इंच टीव्ही मॉडेलमध्ये 512 MB रॅमसह 4 GB अंतर्गत स्टोरेज आहे. ध्वनीबद्दल बोलायचे तर, सराउंड साउंड तंत्रज्ञान असलेल्या या टीव्हीमध्ये प्रत्येकी 20 वॅट्सचे दोन स्पीकर आहेत, म्हणजेच तुम्हाला एकूण 40 वॅट्सचा साउंड आउटपुट मिळेल.

बेझल लेस डिझाइनसह कनेक्टिव्हिटीसाठी 2 यूएसबी पोर्ट आणि तीन एचडीएमआय पोर्ट देण्यात आले आहेत. जर तुम्ही OTT प्रेमी असाल, तर तुम्हाला हे देखील जाणून घ्यायचे आहे की या टीव्हीसोबत कोणते अॅप्स प्री-इंस्टॉल केले जातील.

लोकांच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की या टीव्हीमध्ये G5, Amazon Prime Video, Sony LIV आणि Voot सारखे OTT अॅप्स सपोर्ट आहेत.

हा नवा प्रकार केवळ विक्रीसाठी उपलब्ध करून दिला जाणार नाही, तर कंपनीचे इतर स्मार्ट टीव्ही मॉडेल्स फ्लिपकार्ट सेलमध्ये मोठ्या सवलतींसह खरेदी करण्याची संधी असेल.