Jio Cinema Paed Plan: Jio Cinema च्या सशुल्क प्लॅनमध्ये मिळेल नवीन कंटेंटचा अनुभव, एवढी असेल किंमत


JioCinema एक लोकप्रिय OTT प्लॅटफॉर्म बनत आहे, जे कोणत्याही अतिरिक्त शुल्काशिवाय अनेक वेब-सिरीज आणि चित्रपट ऑफर करते. या प्लॅटफॉर्मने IPL 2023 ची स्ट्रीमिंग सुरू करताच, त्यावर वापरकर्त्यांची संख्या वाढली आहे. तथापि, JioCinema जास्त काळ विनामूल्य असणार नाही, कारण प्लॅटफॉर्म वापरकर्त्यांना त्याच्या सामग्रीसाठी शुल्क आकारण्याची योजना करत आहे आणि लवकरच सशुल्क योजना सादर करेल. पण तोपर्यंत आयपीएल मॅच पाहणाऱ्यांना मॅच मोफत पाहता येणार आहे.

नेटफ्लिक्स, अॅमेझॉन प्राइम व्हिडिओ आणि डिस्ने+ हॉटस्टार यांसारख्या इतर OTT प्लॅटफॉर्मशी स्पर्धा करण्याचा प्रयत्न Jio ची सशुल्क योजना ऑफर करण्याची योजना आहे, ज्यात 100 हून अधिक नवीन चित्रपट आणि वेब सिरीज समाविष्ट आहेत.

अहवालानुसार, प्लॅटफॉर्म विस्तार आणि स्पर्धा करण्यासाठी त्याच्या सामग्रीमध्ये 100 हून अधिक चित्रपट आणि टीव्ही मालिका जोडण्याची योजना आखत आहे. प्रत्येक वापरकर्त्याला त्याचा प्लॅन घेता यावा यासाठी, प्लॅटफॉर्म वापरकर्त्यांनुसार त्याचे जिओ टॅरिफ बनवेल.

प्लॅन्सचे अंतिम दर कंपनीने अद्याप उघड केले नसले तरी. हे प्लॅटफॉर्म JioCinema डेली, गोल्ड आणि प्लॅटिनम प्लॅनसह तीन-स्तरीय सदस्यता योजना ऑफर करेल अशी शक्यता आहे.

अहवालानुसार, प्लॅटफॉर्म डेली डिलाइट प्लॅन सादर करू शकतो, नावाप्रमाणेच, ही योजना एक दिवसाची वैधता योजना आहे आणि त्याची संभाव्य किंमत 29 रुपये असू शकते. या प्लॅनसह वापरकर्ते एकाच वेळी दोन उपकरणांवर जिओ सिनेमा पाहू शकतात.

गोल्ड स्टँडर्ड प्लानबद्दल बोलायचे झाले तर त्याची किंमत महागड्या ब्रॅकेटमध्ये 299 रुपये असू शकते. तथापि, सुरुवातीला त्याची किंमत 99 रुपये असू शकते. ही योजना निवडताना, वापरकर्ते दोन उपकरणांवर सामग्री प्रवाहित करण्यास सक्षम असतील. हा प्लॅन तीन महिन्यांच्या वैधतेसह येईल.

जिओ सिनेमाचा सर्वात महागडा आणि उच्च वैधता प्लॅन प्लॅटिनम पॉवर योजना असेल. त्याची किंमत 1,199 रुपये असेल परंतु सुरुवातीला सवलत दिली जाईल. म्हणूनच वापरकर्ते फक्त Rs.599 मध्ये प्रवेश करू शकतील. ही योजना एका वर्षासाठी प्रीमियम सामग्री (जाहिरातींशिवाय) ऑफर करेल.