अंगावर चिकटवले केस, कपड्यांशिवाय केले फोटोशूट, उर्फी जावेदचा फोटो व्हायरल


आता सोशल मीडियावर सर्वाधिक चर्चेत असलेले एक नाव म्हणजे उर्फी जावेद. उर्फी कधी काय करेल याचा काही नेम नाही. ही अभिनेत्री तिच्या खास टॅलेंटमुळे नेहमीच चर्चेत असते. तिच्या नवनवीन कारनाम्यांमुळे तो सोशल मीडियावर चांगलाच लाइमलाइट होतो. आज प्रत्येकजण बिग बॉस ओटीटी फेम उर्फीला तिच्या अनोख्या फॅशन सेन्सद्वारे ओळखतो.

परिस्थिती अशी आहे की आता लोकांना इच्छा असूनही त्यांच्याकडे दुर्लक्ष करता येत नाही. दरम्यान, उर्फी जावेदने तिचा नवीन व्हिडिओ शेअर करून इंटरनेटवर खळबळ उडवून दिली आहे. यावेळी उर्फीचा अभिनय तुम्हाला दात घासायला लावेल. उर्फीने आता तिच्या नवीनतम व्हिडिओमध्ये असे केले आहे, जे कोणीही विचार करू शकत नाही. अंगावर केस चिकटवून अभिनेत्रीने आपली प्रतिभा सादर केली आहे.


उर्फी जावेदने अंगावर केस लावून एक कला निर्माण केली आहे. जे पाहिल्यानंतर सगळेच थक्क झाले आहेत. उर्फीने अशी अनोखी शैली यापूर्वी कधीही दाखवली नाही. त्याचा आत्मविश्वास पाहून सर्वांनाच आश्चर्य वाटते. मात्र, कुठे काही युजर्सना उर्फीची फॅशन पाहून चक्कर येते. त्याचवेळी सोशल मीडिया यूजर्स त्याला जोरदार फटकारले आहेत. कोणीतरी तिला मेंदूवर उपचार करण्याचा सल्ला देत आहे. तर कोणीतरी तिची चेष्टा करत आहे.

उर्फी जावेद आता खूप प्रसिद्ध झाली आहे. करीना कपूरनेही तिच्या शोमध्ये तिच्या फॅशनचा उल्लेख केला होता. उर्फी मोठ्या डिझायनर्सच्या शोमध्ये दिसते. तसेच, ती आता सेलिब्रिटी डिझायनरच्या आउटफिट्समध्ये देखील दिसत आहे. गेल्या अनेक वर्षांपासून उर्फी जावेद आपली फॅशन सर्वांसमोर मांडत आहे. तिची शैली अद्वितीय आहे. दुसरीकडे, उर्फी नेहमीच तिच्या फॅशनबद्दल नवनवीन विधाने करत असते.