Instagram Tips : इन्स्टाग्रामच्या या वैशिष्ट्यामुळे काम होईल सोपे, बदलेल Bio


मेटा-मालकीचे लोकप्रिय फोटो आणि व्हिडिओ-शेअरिंग अॅप इंस्टाग्राम आपल्या वापरकर्त्यांच्या सोयीसाठी दररोज नवीन बदल आणत आहे. जेणेकरून वापरकर्त्यांना चांगला अनुभव मिळू शकेल आणि ते या प्लॅटफॉर्मवरून कमाई देखील करू शकतील. इंस्टाग्रामने नुकतेच एक नवीन फीचर जाहीर केले आहे, या फीचरमुळे युजर्सला त्यांच्या प्रोफाईलच्या बायोमध्ये पाच लिंक्स जोडता येतील. म्हणजेच, आता वापरकर्ते किंवा म्हणा की प्रभावकर्ते आता त्यांचा व्यवसाय वाढवण्यासाठी ब्रँडद्वारे दिलेल्या लिंक्स किंवा एकापेक्षा जास्त लिंक जोडू शकतात.

रिपोर्ट्सनुसार, इंस्टाग्राम प्रोफाइलमध्ये 5 पर्यंत लिंक जोडल्या जाऊ शकतात. या नवीन वैशिष्ट्यामध्ये, तुमचे दर्शक तुमच्याबद्दल अधिक जाणून घेण्यास सक्षम असतील – तुमची आवड, तुमचा आवडता ब्रँड, तुमचा व्यवसाय, याशिवाय, तुम्हाला जे शेअर करायचे आहे ते तुम्ही सहज जोडू शकता.

अहवालानुसार, लेटसेट वैशिष्ट्यासह, वापरकर्ते आता मोबाईल अॅपमध्ये त्यांचे प्रोफाइल संपादित करून लिंक जोडू शकतात, जिथे ते त्यांना शीर्षक देऊ शकतात आणि तुमचे प्रोफाइल अपडेट झाल्यानंतर कसे दिसेल याचे पूर्वावलोकन देखील करू शकतात.

तथापि, तुम्ही तुमच्या इंस्टाग्राम बायोमध्ये एकापेक्षा जास्त लिंक जोडल्यास, तुमच्या प्रोफाईलला भेट देणाऱ्या वापरकर्त्याला तुमच्या बायोमधील (तुमची पहिली लिंक) लिंकवर क्लिक केल्याचा मेसेज दिसेल. पुन्हा क्लिक करावे लागेल.

तुमच्या इंस्टाग्राम बायोमध्ये कशा जोडायच्या एकापेक्षा जास्त लिंक

  • सर्व प्रथम आपल्या मोबाइल डिव्हाइसवर Instagram अॅप उघडा.
  • स्क्रीनच्या तळाशी उजवीकडे असलेल्या प्रोफाइल आयकॉन पर्यायावर क्लिक करून तुमच्या प्रोफाइलवर नेव्हिगेट करा.
  • आता तुमच्या प्रोफाइल फोटोच्या खाली असलेल्या Edit Profile च्या पर्यायावर क्लिक करा.
  • वेबसाइट किंवा बायो विभाग पाहण्यासाठी खाली स्क्रोल करा.
  • तुम्‍हाला अंतर्भूत करण्‍याच्‍या वेबसाइट किंवा बायो विभागात तुम्ही बाह्य दुवे जोडू शकता.
  • येथे तुम्ही थेट लिंक टाइप करू शकता किंवा तुमच्या क्लिपबोर्डवरून पेस्ट करू शकता.
  • जर तुम्हाला लिंक्स योग्यरित्या सेट करायच्या असतील, तर तुम्ही त्यांना व्यवस्थित लावण्यासाठी ड्रॅग आणि ड्रॉप करू शकता. जेणेकरून तुम्हाला जी लिंक आधी दाखवायची आहे ती दाखवता येईल.
  • यानंतर, Done किंवा Save या पर्यायावर क्लिक करा.

तुमच्या टॅलेंटच्या आधारे तुम्ही तुमच्या Instagram वर फोटो किंवा व्हिडिओ अपलोड करू शकता. वापरकर्त्यांना नवीन टिप्स किंवा युक्त्या सांगितल्या जाऊ शकतात. इतकंच नाही तर घरी राहून जेवण बनवण्याच्या पाककृती किंवा टिप्स देऊन पैसेही कमवू शकता. जर तुमच्या दर्शकांना तुमची सामग्री आवडत असेल तर तुम्ही ते तुमचे उत्पन्नाचे स्रोत बनवू शकता.