IPL 2023 : रिंकू सिंगच्या खेळीनंतर यश दयालला हे काय झाले? कमी झाले 8 किलो वजन


9 एप्रिल… कोलकाता नाईट रायडर्स आणि गुजरात टायटन्सचा सामना. शेवटच्या षटकात 29 धावा हव्या होत्या आणि केकेआरचा फलंदाज रिंकू सिंगने वेगवान गोलंदाज यश दयालच्या पाच चेंडूत पाच षटकार ठोकले. या चमत्कारी खेळीनंतर रिंकू सिंग स्टार बनला, पण यश दयालची काय अवस्था आहे माहीत आहे का? गुजरातचा कर्णधार हार्दिक पांड्याने सांगितले की, यश दयाल याच सामन्यापासून आजारी आहे.

मुंबई इंडियन्सविरुद्धच्या विजयानंतर हार्दिक पांड्याने स्टार स्पोर्ट्सला सांगितले की, यश दयाल त्या सामन्यापासून आजारी आहे. याच कारणामुळे तो संघात दिसत नाही. यश दयालला ताप असून त्याचे वजनही 7 ते 8 किलोने घटले असल्याची माहिती पांड्या यांनी दिली.

यश दयालला ताप आहे, त्याला व्हायरलचा त्रास आहे, असे बोलले जात आहे, पण कुठेतरी त्या सामन्यातील खराब कामगिरीचा परिणाम या गोलंदाजावरही दिसून येत आहे. क्रिकेट हा खेळ असला तरी खराब कामगिरीचा भार प्रत्येक खेळाडूवर पडतो. विराट कोहलीसारखा खेळाडूही सततच्या फ्लॉपनंतर दडपणाखाली आला. असे दिवस होते, जेव्हा विराट बॅटला हातही लावत नव्हता. विराटसारखा खेळाडू सोबत असे होऊ शकते, मग यश दयाल एवढा क्रिकेट खेळला कुठे?

आम्ही तुम्हाला सांगतो की KKR विरुद्धच्या त्या सामन्यापासून, यश दयाल प्लेइंग इलेव्हनमध्ये दिसले नाही किंवा तो प्रभावशाली खेळाडूंच्या यादीतही नव्हता. यश दयाल कुठे गेला हा प्रश्न सगळ्यांना पडला होता. हार्दिक पांड्या आणि गुजरात संघ व्यवस्थापनावरही प्रश्न उपस्थित केले जात होते. संघाचा यश दयालवरील विश्वास उडाला आहे, असे टीकाकारांना वाटत होते, पण आता हार्दिक पांड्याने काय खुलासा केला, हे जाणून क्रिकेट चाहत्यांना खूप वाईट वाटेल. यश दयाल लवकर बरा होऊन मैदानात जबरदस्त पुनरागमन करेल अशी अपेक्षा आहे.