MS धोनी, रोहित शर्मा आणि विराट कोहली यांना IPL 2023 दरम्यान मोठा धक्का


एमएस धोनी, रोहित शर्मा, विराट कोहली सध्या आयपीएल 2023 मध्ये व्यस्त आहेत. दरम्यान, तिन्ही दिग्गज क्रिकेटपटूंना मोठा धक्का बसला आहे. त्यांचा धक्का जगाला कळताच तेही हादरले. खरं तर, मायक्रोब्लॉगिंग साइट ट्विटरवर अनेक दशलक्ष फॉलोअर्स असूनही, तीन दिग्गजांच्या सत्यापित ब्लू टिक्स काढल्या गेल्या आहेत.

भारतीय कर्णधार रोहित शर्माचे ट्विटरवर 21.7 मिलियन फॉलोअर्स आहेत, एमएस धोनीचे 8.5 आणि विराट कोहलीचे 55.1 मिलियन फॉलोअर्स आहेत. असे असूनही, काल रात्री उशिरा धोनी, रोहित आणि कोहली या तिन्हींच्या व्हेरिफाईड ब्लू टिक्स काढण्यात आल्या. ट्विटरच्या या कारवाईमुळे जगभरात रात्री उशिरा एकच खळबळ उडाली होती.

याशिवाय लखनौ सुपर जायंट्सचा कर्णधार केएल राहुल 7.9 दशलक्ष फॉलोअर्ससह, सूर्यकुमार यादव 2.5 दशलक्ष फॉलोअर्स, युझवेंद्र चहल 3.5 दशलक्ष फॉलोअर्स, महान क्रिकेटपटू सचिन तेंडुलकर, 38.6 दशलक्ष फॉलोअर्ससह सौरव गांगुली, टेनिस स्टार सानिया मिर्झालाही धक्का बसला आहे.

भारतीय खेळाडूंशिवाय दिग्गज फुटबॉलपटू ख्रिस्तियानो रोनाल्डो, पाकिस्तानचा कर्णधार बाबर आझम यांची ब्लू टिकही काढण्यात आली आहे. खरं तर, ट्विटरचा ताबा घेतल्यानंतर एलन मस्क यांनी 20 एप्रिलनंतर न भरलेल्या खात्यातून ब्लू टिक काढून टाकण्यात येणार असल्याची घोषणा केली होती आणि रात्री उशिरा ब्लू टिकही काढून टाकण्यात आली होती.

आयपीएलबद्दल बोलायचे झाले तर धोनीचा चेन्नई सुपर किंग्स 5 पैकी 3 विजयांसह तिसरा, केएल राहुलचा लखनऊ सुपर जायंट्स 6 पैकी 4 विजयांसह दुसर्‍या, विराट कोहलीच्या रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूने 6 पैकी 3 विजयांसह 5 व्या स्थानावर आणि रोहितचा संघ मुंबई इंडियन्स 5 पैकी 3 विजयांसह 6 व्या स्थानावर आहे.