काय किंमतीचे असेल सलमान खानचे हे घड्याळ? या रोलेक्स वॉचची किंमत ऐकून तुमच्या पायाखालची जमीन सरकेल


केवळ उद्योगपतीच नाही, तर अनेक सिनेतारकांनाही चैनीच्या वस्तूंचे शौकीन आहे. काहींना कोट्यवधी रुपयांची वाहने खरेदी करायला आवडतात, तर काही लाखो रुपयांच्या हँडबॅगमध्ये दिसतात. त्याच वेळी, बरेच लोक घड्याळांचे शौकीन आहेत आणि मनगटावर परिधान केलेल्या या छोट्या गोष्टीसाठी लाखो कोटी रुपये खर्च करण्यास मागे हटत नाहीत. यामध्ये सलमान खानच्या नावाचाही समावेश आहे.

किसी का भाई किसी की जान या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाच्या प्रतिक्षेत असलेला सलमान खान अलीकडच्या काळात घड्याळ घालताना दिसत आहे. अनेक प्रसंगी लोकांनी सलमानच्या मनगटात चमकणारे सोनेरी रंगाचे रोलेक्स कंपनीचे घड्याळ पाहिले. पण या घड्याळाची किंमत क्वचितच कुणाला माहीत असेल.

फिल्मफेअरच्या पत्रकार परिषदेतही सलमान ते घड्याळ घातलेला दिसला होता. याशिवाय पाच दिवसांपूर्वी त्याने असा एक फोटो शेअर केला होता, ज्यामध्ये रोलेक्सचे ते प्रिमियम घड्याळ त्याच्या मनगटात स्पष्टपणे दिसत आहे.


हजारो कोटींचा मालक असलेल्या सलमान खानने घातलेले घड्याळ किती महागडे हा प्रश्न आता उपस्थित होत आहे. तसे, सलमान खान हा साधेपणा आवडणारा अभिनेता मानला जातो. त्याची जीवनशैलीही अशी आहे की तो सर्व लाइमलाइटपासून दूर राहणे पसंत करतो. मात्र, यावेळी सलमान खान खूपच महागडे घड्याळ घालताना दिसला आहे.

सलमान खानच्या हातातील रोलेक्स घड्याळाची किंमत $57,200 आहे. म्हणजेच त्याची किंमत सुमारे 47 लाख रुपये आहे. हे घड्याळ उच्च दर्जाच्या साहित्यापासून बनवले आहे. ऑयस्टर पर्पेच्युअल डे-डेट 36 डायल घड्याळ. हे 18 कॅरेट पिवळ्या आणि पांढऱ्या सोन्याचे बनलेले आहे. त्यात हिरेही जडले आहेत. डिसेंबर 2022 मध्ये सलमानच्या वाढदिवसालाही हे घड्याळ घातल्याचे सांगितले जात आहे.