सलमान खान, शाहरुख खान आणि हृतिकच्या स्पाय युनिव्हर्समध्ये होणार या सौंदर्यवतीची एन्ट्री, कोणाचा पत्ता कट होणार?


शाहरुख खानच्या पठाण चित्रपटाच्या यशामुळे यशराज फिल्म्सने आपल्या स्पाय युनिव्हर्सचा विस्तार करण्यासाठी अनेक चित्रपटांची घोषणा केली आहे. यामध्ये सलमान खान आणि शाहरुख खानचा टायगर विरुद्ध पठाण आणि हृतिक रोशनचा वॉर 2 सारख्या चित्रपटांचा समावेश आहे. टायगर 3 ची तयारी आतापासूनच सुरू आहे.

यशराज फिल्म्सच्या स्पाय युनिव्हर्समध्ये दीपिका पादुकोण आणि कतरिना कैफ सारख्या अभिनेत्रींचा आधीच समावेश आहे. आता ताज्या अहवालात असे सांगण्यात आले आहे की राणी मुखर्जी, सैफ अली खान आणि सिद्धांत चतुर्वेदी यांच्यासोबत बंटी और बबली 2 मधून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणारी शर्वरी वाघ लवकरच स्पाय युनिव्हर्समध्ये प्रवेश करणार आहे. अशा स्थितीत दीपिका की कतरिना या दोघांचा पत्ता कट होणार का, असे प्रश्न उपस्थित केले जात आहेत.

असे सांगितले जात आहे की निर्माता आदित्य चोप्रा शर्वरी वाघबद्दल खूप सकारात्मक आहे आणि म्हणतो की शर्वरी एक अतिशय प्रतिभावान अभिनेत्री आहे आणि तिला गुप्तचर भूमिकेसाठी तयार केले आहे. मात्र, याबाबत अद्याप कोणतीही अधिकृत माहिती समोर आलेली नाही.

विशेष म्हणजे शर्वरी वाघने वयाच्या 16 व्या वर्षी तिच्या करिअरला सुरुवात केली होती. यापूर्वी त्यांनी अनेक एड्समध्ये काम केले आहे. तिने बाजीराव मस्तानी, प्यार का पंचनामा 2 आणि सोनू के टीटू के टीटू की स्वीटी सारख्या चित्रपटांमध्ये सहाय्यक दिग्दर्शक म्हणून काम केले आहे.

शर्वरी वाघने तिच्या अभिनय कारकिर्दीची सुरुवात ‘फॉरगॉटन आर्मी : आझादी के लिए’ या वेबसीरिजमधून केली होती. यामध्ये ती सनी कौशलसोबत दिसली होती. रिपोर्ट्सनुसार, शर्वरी सध्या सनी कौशलला डेट करत आहे.