IPL 2023 : रोहित शर्माच्या विकेटवर वक्तव्य केल्यानंतर वाईटरित्या ट्रोल झाला तुषार देशपांडे


रोहित शर्मासोबतच आपल्या अप्रतिम आउटस्विंगने संपूर्ण देशाला चकित करणाऱ्या तुषार देशपांडेनेही आयपीएलमध्ये खळबळ उडवून दिली आहे. यापूर्वी चेन्नई सुपर किंग्जचा गोलंदाज देशपांडेने मुंबई इंडियन्सचा कर्णधार रोहित शर्माला गोलंदाजी केली होती. रोहितला त्याचा चेंडू समजेपर्यंत बेल्स हवेत उडून गेल्या होत्या. देशपांडेंचा हा चेंडू सर्वजण पाहत राहिले. स्वतः रोहितही त्याच्याकडे बघतच राहिला.

मुंबईचा कर्णधार केवळ 21 धावा करू शकला. खराब फलंदाजीनंतर खराब गोलंदाजीमुळे मुंबईने हा सामना 7 विकेटने गमावला. या सामन्यानंतर देशपांडे याच्या नावाने अनेक विधाने व्हायरल होत होती, ज्यामध्ये देशपांडे म्हणतो की रोहितला बाद करणे सोपे होते.

रोहित शर्माबद्दलचे विधान व्हायरल झाल्यानंतर देशपांडेला वाईटरित्या ट्रोल केले जाऊ लागले, परंतु देशपांडेने हे विधान केव्हा केले, हे कोणालाच कळले नाही, कारण आयपीएल वेबसाइट आणि सीएसके हँडलवर अशी कोणतीही मुलाखत नव्हती. चांगलेच ट्रोल झाल्यानंतर देशपांडेने आता यावर स्पष्टीकरण देत सर्वांसमोर विधान पसरवणाऱ्यांना खोटे म्हटले आहे.

देशपांडेने त्याच्या नावाने पसरवल्या जाणाऱ्या या विधानाचा स्क्रीनशॉट इन्स्टाग्रामवर शेअर केला आणि ते सर्व खोटे असल्याचे सांगितले. तो सर्व दिग्गजांचा आदर करतो आणि त्याने असे कोणतेही विधान केलेले नाही. त्याने चुकीच्या बातम्या पसरवणाऱ्यांना खोट्या बातम्या पसरवणे थांबवण्यास सांगितले. रोहितशिवाय देशपांडेने मुंबईविरुद्ध टीम डेव्हिडचीही शिकार केली. आतापर्यंत या लीगमध्ये त्याने आपल्या गोलंदाजीने अद्भुत कामगिरी केली आहे. देशपांडेने 3 सामन्यात 5 बळी घेतले आहेत.