NMACC: मुकेश अंबानींच्या पार्टीत 18 कोटींच्या घड्याळापासून ते 2 कोटींच्या बॅगवर खिळल्या लोकांच्या नजरा, जाणून घ्या काय आहे खास


प्रसिद्ध उद्योगपती आणि आशियातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती मुकेश अंबानी यांनी त्यांची पत्नी नीता अंबानी यांच्यासह नुकतीच नीता मुकेश अंबानी सांस्कृतिक केंद्र NMACC च्या उद्घाटन समारंभासाठी पार्टी दिली होती. ज्यामध्ये देशातील आणि जगातील अनेक दिग्गजांचा सहभाग होता. त्याचबरोबर पार्टीमध्ये दौलत की चाट, घड्याळ, पार्टीची सजावट अशा अनेक गोष्टी चर्चेचा विषय ठरत आहेत.

अलीकडे मुकेश अबानी यांचा धाकटा मुलगा आणि सून राधिका मर्चंटच्या लूकचे अनेक फोटो सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत. ज्यावर लोकांच्या नजरा खिळल्या आणि लोक त्यांना गुगलवर शोधू लागले. पार्टीत अनंत आणि राधिकाचा ब्लॅक आउटफिटमधला लूक खरोखरच अप्रतिम होता. पण, आता लोकांच्या नजरा त्यावर खिळल्या असून चर्चेचा विषय आहे राधिका मर्चंटची मिनी पर्स. ही पर्स दिसायला खूपच छोटी आहे, पण त्याची किंमत पाहून तुमचे फ्यूज नक्कीच उडतील.

राधिकाने काळ्या पोशाखात घेतलेली पर्स ही सामान्य पर्स नसून कोट्यावधी किमतीची प्रसिद्ध डिझायनरची पर्स आहे. ती सोबत हर्मीस बॅग घेऊन जाते. ज्याची किंमत सुमारे 2 कोटी आहे. या रकमेत तुम्ही नोएडा-दिल्लीमध्ये 1 BHK स्टुडिओ अपार्टमेंट खरेदी करू शकता.

हर्मीस केली मॉर्फॉस असे या पर्सचे नाव आहे. ज्याची किंमत सुमारे 2 कोटी रुपये आहे. त्याकडे पाहिल्यावर ती हिऱ्यांनी जडलेली दिसते. हा यूएसमधील सर्वात लक्झरी ब्रँड आहे आणि त्याची किंमत, मॅडिसन एव्हेन्यू कौचरच्या वेबसाइटनुसार, $ 235,000 म्हणजेच 1 कोटी 93 लाख 67 हजार आहे. या बॅगमध्ये रोझ गोल्ड, व्हाइट गोल्ड, सॉलिड सिल्व्हर, स्पिनल जेमस्टोन्स आणि हिरे जडलेले आहेत.

यासोबतच अनंत अंबानींने काळ्या कोट पँटसोबत लग्झरी घड्याळ घातले होते. जे सुमारे 18 कोटी आहे. अनंत अनेकदा हे घड्याळ घातलेला दिसतो. त्याने Patek Philippe ब्रँडचे Grand Chime घड्याळ घातले आहे. हे अनंताचे घड्याळ बनवण्यासाठी 100,000 तास लागले.