केएल राहुलच्या खराब फॉर्मवर सुनील शेट्टी म्हणाला- ‘तो कठीण काळातून जात आहे पण…’


बॉलीवूड सुपरस्टार सुनील शेट्टी आपली मुलगी अथिया शेट्टीशी लग्न केल्यानंतर सुखावला असून त्याच्या चेहऱ्यावर आनंद दिसत आहे. त्याने आपली मुलगी आणि अभिनेत्री अथिया शेट्टीचा विवाह अनुभवी भारतीय क्रिकेटपटू केएल राहुलसोबत केला आहे. या दोघांच्या लग्नाचे फोटो खूप व्हायरल झाले आणि नवविवाहित जोडप्याला सर्व स्तरातून शुभेच्छांचा वर्षाव झाला. सुनील शेट्टीही त्याचा जावई केएल राहुलबद्दल बोलतो आणि त्याला त्याचा मुलगा अहान सारखा मानतो.

अलीकडेच सुनील शेट्टी एका मुलाखतीदरम्यान केएल राहुलबद्दल मोकळेपणाने बोलला. केएल राहुलच्या वाईट टप्प्याबद्दल त्याने आपले मत व्यक्त केले. तो संभाषणात म्हणाला – आम्ही कधीही अपयश आणि खराब कामगिरीबद्दल बोलत नाही. कारण आपण लढवय्ये आहोत, हे आपल्याला माहीत आहे. आमच्यात एकमेकांबद्दल प्रेमाच्या भावना आहेत. आपण जगभरात अशा अनेक गोष्टींबद्दल बोलतो, ज्या ऐकल्या तर मन गडबडून जाईल.

सुनील शेट्टी पुढे म्हणाला- मी केएल राहुलला क्रिकेट कसे खेळायचे हे सांगू शकत नाही. तो देशासाठी खेळतो. तो रस्त्यावरील क्रिकेट खेळत नाही की मी त्याला असे खेळायला सांगेन, असे खेळा. गल्ली क्रिकेटबद्दल मला काही सांगायचे असते, तर मी ते नक्कीच सुचवू शकलो असतो. मी पाहतो की एक तरुण मुलगा सध्या कठीण काळातून जात आहे. पण त्याच्या आत पुन्हा उभे राहून मैदानात वेळ घालवण्याचा आत्मा आहे. तो आणखी काय बोलणार? फक्त बॅट बोलेल आणि बोलण्यात अर्थ नाही.

काही काळापासून क्रिकेटर केएल राहुलचा फॉर्म ठीक नाही. त्याला कोणत्याही फॉरमॅटमध्ये सर्वोत्तम कामगिरी करता येत नाही. पण तो एक प्रतिभावान खेळाडू आहे आणि तो आपल्या शानदार फलंदाजीने कोणत्याही गोलंदाजीचा नाश करू शकतो. सध्या तो आयपीएल 2023 चा भाग आहे आणि लखनऊ सुपर जायंट्सचा कर्णधार आहे.