‘ऋषभ भैया को नजर लग जाती’, स्टेडियममध्ये उभ्या असलेल्या मुलीने उर्वशीबद्दल म्हटले असे, अभिनेत्रीने विचारले- का?


बॉलीवूड अभिनेत्री उर्वशी रौतेला ही बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील एक प्रसिद्ध चेहरा आहे. उर्वशी आता आंतरराष्ट्रीय प्रोजेक्टमध्ये जास्त दिसत असली तरी. त्याचबरोबर उर्वशीचे नाव भारतीय क्रिकेटपटू ऋषभ पंतसोबत बऱ्याच काळापासून जोडले जात आहे. उर्वशी स्वतः अनेकदा ऋषभ पंतचे नाव न घेता त्याच्याशी संबंधित कमेंट करताना दिसते. अशा परिस्थितीत सध्या आयपीएलचे सामने सुरू आहेत. यादरम्यान पुन्हा एकदा ऋषभ पंत आणि उर्वशी रौतेला यांची नावे चर्चेत आहेत.

खरंतर स्टेडियममधला एक फोटो सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. हा फोटो शेअर करताना उर्वशीनेच प्रश्न विचारला आहे की का? या संपूर्ण प्रकरणाबद्दल बोलायचे झाले तर, गंभीर दुखापतींमधून ब-याच दिवसांनी सावरणारा ऋषभ पंत पहिल्यांदाच सार्वजनिकरित्या दिसला. ऋषभ पंत आपल्या संघाला पाठिंबा देण्यासाठी अरुण जेटली स्टेडियमवर पोहोचला. तेथे त्याने गुजरात टायटन्स विरुद्ध आयपीएल 2023 च्या त्यांच्या पहिल्या होम मॅचमध्ये दिल्ली कॅपिटल्स संघाचा जयजयकार केला.

यादरम्यान स्टेडियममध्ये एक मुलगी प्लॅकार्ड हातात घेऊन दिसली. या मुलीच्या फलकावर लिहिले आहे की, देवाचे आभार उर्वशी येथे नाही. तर या चित्रात वरच्या बाजूला एक मुलगा दिसत आहे. जरी त्याचा चेहरा पूर्णपणे दिसत नाही. मात्र तो ऋषभ असल्याचे मानले जात आहे. हा फोटो व्हायरल झाल्यानंतर उर्वशीचीही नजर तिच्यावर पडली. यानंतर, स्वत: ते शेअर करताना उर्वशीने विचारले की का?

या पोस्टवर सोशल मीडिया यूजर्स जोरदार कमेंट करत आहेत. एका यूजरने लिहिले, उर्वशी, उर्वशी टेक इट इझी उर्वशी. एकाने लिहिले तर ऋषभ भैय्याला नजर लागली असती. एका वापरकर्त्याने असे लिहिले असले तरी, त्याने रौतेला लिहिलेले नाही, त्यामुळे त्याकडे दुर्लक्ष करा.