‘KGF’ ठरवणार KKR vs RCB मॅचचा फैसला, IPL 2023 मध्ये दिसणार साऊथच्या चित्रपटांची अ‍ॅक्शन!


जर तुम्हाला अॅक्शन चित्रपटांची आवड असेल तर तुम्ही दक्षिण भारतीय चित्रपटही पाहिले असतील आणि तसे असेल तर KGF चित्रपटातील अॅक्शन आणि संवाद तुमच्या लक्षात असतीलच. तर समजून घ्या की आता IPL 2023 मध्ये खेळल्या जाणाऱ्या 9व्या सामन्याचा KGF निर्णय घेईल. विचारात हरवून गेलो काय झालं? मैदानावर क्रिकेटसोबतच KGF फिल्मही दाखवली जाईल, असा त्यांचा विचार आहे का? तर हे नक्की बघितले जाईल, पण हा KGF जरा वेगळा असेल.

कोलकात्याच्या ईडन गार्डन्सवर दिसणारी KGF घरच्या संघ KKR ला आवडेल किंवा नसेल पण RCB साठी विजय निश्चित असेल. हिट झाला, तर आरसीबीचा विजय पक्का झाला हे समजून घ्या आणि याचा अर्थ कोलकाता नाईट रायडर्सच्या विजयाची प्रतीक्षा अजूनही संपलेली नाही.

केजीएफ चित्रपटातील तो संवाद आहे ना- अरे, क्या चाहिये रे तुझको? आणि उत्तर आहे – दुनिया. येथे जग नाही, पण KGF च्या बहाण्याने RCB ला प्रथमच IPL चे जेतेपद पटकावायला नक्कीच आवडेल. आता या केजीएफचे रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरू संघाशी संबंध असल्याचे समजते. पण, प्रश्न असा आहे की हे केजीएफ आहे तरी काय?

त्यामुळे ईडन गार्डन्सवर खेळल्या जाणाऱ्या IPL 2023 च्या 9व्या सामन्यात KGF मध्ये ‘K’ म्हणजे कोहली. ‘जी’ म्हणजे ग्लेन मॅक्सवेल आणि ‘एफ’ म्हणजे फाफ डु प्लेसिस. आता कोहली-ग्लेन मॅक्सवेल आणि फाफ डू प्लेसिस या सामन्यात एकत्र खेळतील, त्यांचा संघ तो सामना नक्कीच जिंकेल. कोलकात्यातही असेच काहीसे अपेक्षित आहे.

असो, कोहली, ग्लेन मॅक्सवेल आणि फाफ डू प्लेसिस हे अॅक्शन थ्रिलर फॉर्ममध्ये आहेत, याचा नमुना त्यांनी मुंबई इंडियन्सविरुद्धच्या शेवटच्या सामन्यात दाखवला आहे, जिथे कोहली आणि फॅफने सलामी करताना अर्धशतके झळकावली होती. त्याचवेळी ग्लेन मॅक्सवेलने 400 च्या स्ट्राईक रेटने बॅट स्विंग करताना संघाच्या विजयाची अंतिम स्क्रिप्ट लिहिली.