नवऱ्याला 7 कोटी मिळताच भीतीने थरथर कापू लागली LSGच्या गोलंदाजाची बायको


तब्बल 5 वर्षांनंतर मार्क वुडने आयपीएलमध्ये पुनरागमन केले. लखनौ सुपर जायंट्सने त्याला गतवर्षी 7.5 कोटी रुपयांना खरेदी केले होते, मात्र दुखापतीमुळे तो खेळू शकला नाही. असे असतानाही लखनौने त्याला आपल्याजवळ ठेवले. त्याचा परिणाम त्याला या मोसमात पाहायला मिळाला. लखनौने त्याच्यावर खूप पैसे खर्च केले, जे ऐकून वुडची पत्नी घाबरली.

चेन्नई सुपर किंग्जमधून वगळल्यानंतर, वुडने 5 वर्षांनी आयपीएलमध्ये पुनरागमन केले आणि पहिल्याच सामन्यात त्याने 14 धावांत 5 विकेट घेतल्या आणि आता तो चेन्नईविरुद्ध कहर करण्यासाठी सज्ज झाला आहे. वुडनेही लखनौची खरेदी योग्य असल्याचे सिद्ध केले.

वुडलाही एवढी मोठी बोली लागेल, अशी अपेक्षा नव्हती. या बोलीबाबत त्याने पत्नीचा एक किस्साही शेअर केला होता. खरं तर, जेव्हा वुडला लखनऊने 7.5 कोटी रुपयांना विकत घेतले होते, तेव्हा त्याची पत्नी सारा लॉन्सडेलने त्याला विचारले की पौंडमध्ये किती रक्कम असेल.

साराने त्याला पुढे सांगितले की त्याला सर्व खाती गोठवावी लागतील. खात्यातून पैसे गायब होण्याची भीती वुडच्या पत्नीला होती. साराबद्दल बोलायचे झाले तर ती व्यवसायाने शिक्षिका आहे. 2018 मध्ये, वुडने तिचा हात धरला.

इतकंच नाही तर साराला बंदुकीशी खेळण्याचाही शौक आहे. सोशल मीडियावर तिचे शूटिंग करतानाचे अनेक फोटो आहेत.