हार्दिक पांड्याने खरंच धोनीशी मिळवला नाही का हात? जाणून घ्या संपूर्ण सत्य


इंडियन प्रीमियर लीग (IPL) च्या 2023 हंगामातील पहिल्या सामन्यात गुजरात टायटन्स आणि चेन्नई सुपर किंग्ज अहमदाबादच्या नरेंद्र मोदी स्टेडियमवर आमनेसामने होते. त्याआधी, उद्घाटन समारंभात गतविजेता हार्दिक पांड्या ट्रॉफीसह मंचावर पोहोचला. ट्रॉफी ठराविक ठिकाणी ठेवल्यानंतर त्यांनी मंचावर उपस्थित सर्वांना अभिवादन केले आणि हस्तांदोलन केले, पण त्याने एक चूक केली, ज्यासाठी त्याला ट्रोल केले जात आहे. सोशल मीडियावर व्हायरल झालेल्या व्हिडिओमध्ये हार्दिक पांड्या स्टेजवर पोहोचल्याचे दिसत आहे. ट्रॉफी ठेवल्यानंतर हार्दिक थेट अरुण धुमाळकडे पोहोचतो. धोनी प्रथम उभा असताना धुमाळसोबत हस्तांदोलन करतो. तो हातही पाहतो, पण हात पुढे करत नाही, कारण हार्दिक पुढे जाताना दिसतो. यानंतर हार्दिकने अनुक्रमे बीसीसीआय सचिव जय शाह, अध्यक्ष रॉजर बिन्नी, अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना, तमन्ना भाटिया आणि गायक अरिजित सिंग यांच्याशी हस्तांदोलन केले.

अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना, तमन्ना भाटिया आणि गायक अरिजित सिंग यांनी उद्घाटन सोहळ्यात धमाकेदार परफॉर्मन्स दिला. ट्रॉफीच्या अनावरणाच्या वेळी तेही मंचावर होते. चाहत्यांना हे थोडे विचित्र वाटत आहे, कारण 4 वेळचा चॅम्पियन कर्णधार धोनी आणि हार्दिक हे खूप जवळचे मानले जातात. हार्दिकही त्याचा वाढदिवस साजरा करण्यासाठी माहीच्या घरी पोहोचला होता आणि अनेकदा त्याला आपला गुरू म्हणतो. मग अशी चूक कशी झाली?

नाणेफेकीनंतर हार्दिक पंड्याने विरोधी संघाचा कर्णधार धोनीचे कौतुक केले. तो म्हणाला की धोनी हा सर्वांसाठी हिरो आहे. तो आपल्या सर्वांसाठी प्रेरणा आहे. एक खेळाडू म्हणून आम्ही त्याच्याकडून खूप काही शिकलो. या सामन्यात धोनीच्या संघाने प्रथम फलंदाजी करताना 7 विकेट गमावून 178 धावा केल्या, तर हार्दिक पांड्याच्या संघाने 5 विकेट गमावून 182 धावा करून विजय मिळवला.