अभिनेत्री पूजा भट्टला 3 वर्षात पहिल्यांदाच कोरोनाची लागण, लोकांना केले मास्क घालण्याचे आवाहन


कोरोनाचा धोका अद्याप टळलेला नाही. देशात पुन्हा एकदा कोरोनाचे रुग्ण झपाट्याने वाढत आहेत. बॉलिवूडही यापासून चुकलेले नाही. अलीकडेच अभिनेत्री किरण खेर ही कोविड-19 पॉझिटिव्ह आली होती आणि आता अभिनेत्री पूजा भट्टला कोरोनाची लागण झाली आहे. पूजा भट्टने तिला कोविड-19 पॉझिटिव्ह असल्याची बातमी सोशल मीडियावर शेअर केली आहे. पूजा भट्टने सांगितले की, पूर्ण लसीकरण झाल्यानंतरही तिला 3 वर्षांत पहिल्यांदाच कोरोना झाला आहे.

खरं तर, ट्विटरवर एक व्हिडिओ शेअर करताना एका यूजरने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, तीन वर्षांपूर्वी या दिवशी पंतप्रधान मोदींच्या सल्ल्यानुसार लोक भांडी वाजवून देशातून कोरोना विषाणूला पळवून लावत होते, यावर टिप्पणी करत पूजा भट्टने लिहिले, आणि बरोबर 3 वर्षांनंतर, मी पहिल्यांदाच कोविड पॉझिटिव्ह झाले आहे. तुम्ही सर्व मास्क घाला! कोविड अजूनही तुमच्यासोबत आहे आणि पूर्णपणे लसीकरण केल्यानंतरही तुमच्यापर्यंत पोहोचू शकतो. मी लवकरच बरी होईन अशी आशा आहे.

पूजा भट्टच्या या ट्विटनंतर तिचे मित्र आणि फॉलोअर्स तिच्या प्रकृतीबद्दल चिंतेत आहेत. तिला लवकरात लवकर बरे वाटावे यासाठी चाहत्यांनी शुभेच्छा दिल्या आहेत. फिल्ममेकर ओनीरने लिहिले आहे- पूजा लवकर बरी हो. तुम्हाला प्रेम आणि ऊर्जा पाठवत आहे.

पूजा भट्टच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे तर, अभिनेत्री शेवटची थ्रिलर चुप: रिव्हेंज ऑफ द आर्टिस्टमध्ये दिसली होती. याआधी पूजा भट्ट महेश भट्टच्या सडक 2 मध्ये दिसली होती. तर पूजा भट्ट बॉम्बे बेगम्स या वेब शोमध्ये दिसली होती.