जे चित्रपटगृहात दाखवले नाही ते OTT वर दिसले… पठाण पाहून लोक म्हणाले – या दृश्याने थिएटरमध्ये लावली असती आग


शाहरुख खान, दीपिका पादुकोण, जॉन अब्राहम स्टारर पठाण चित्रपटगृहात रिलीज झाल्यानंतर जवळपास दोन महिन्यांनी OTT वर प्रदर्शित झाला आहे. हा चित्रपट Amazon Prime Video वर आला आहे. चित्रपट प्रदर्शित होताच OTT वर खूप चांगला प्रतिसाद मिळत आहे. त्याचबरोबर सोशल मीडियावर शाहरुख खान आणि पठाण देखील ट्रेंड करत आहेत.

चित्रपटगृहात चित्रपट दाखवण्यापूर्वी हटवलेले सीन्स OTT वर चित्रपटातही दाखवले जातील, असे आधीच सांगितले जात होते. दुसरीकडे, पठाण प्राइम व्हिडिओवर येताच, ते दृश्ये पाहिल्यानंतर चाहते खूप उत्साहित झाले आहेत आणि सोशल मीडियावर त्याच्याशी संबंधित क्लिप शेअर करत आहेत.

एका ट्विटर युजरने 17 सेकंदाचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये शाहरुख खान लिफ्टमधून बाहेर पडून त्याच्या ऑफिस परिसरात जाताना दिसत आहे. या सीनमध्ये शाहरुख खूपच दमदार दिसत आहे. व्हिडिओ शेअर करताना युजरने लिहिले की, का डिलीट करण्यात आले हे दृश्य. या दृश्यामुळे थिएटरमध्ये आग लागली असती.

शाहरुख खान जेव्हा चित्रपटात एंट्री करतो, तेव्हा त्याला खुर्चीला बांधलेले असते आणि काही लोक त्याचा छळ करत असल्याचे आपण पाहिले होते, त्यानंतर शाहरुखने खुर्चीवरून उठून तेथील वातावरण बदलतो. हा सीनही वाढवण्यात आल्याचे सोशल मीडिया यूजर्सचे म्हणणे आहे. यासोबतच आणखी एक सीनही एडिट करण्यात आला आहे, ज्याचा व्हिडिओही ट्विटर यूजरने पोस्ट केला आहे.

मात्र, अशी आणखी अनेक दृश्ये सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. चाहत्यांना हा चित्रपट खूप आवडला आहे. यासोबतच सलमान खानच्या कॅमिओचीही चर्चा आहे.