महिलेला आपल्या मुलासाठी सुचले असे नाव, नाव ऐकून सगळेच झाले लाजेने लाल


कोणत्याही व्यक्तीची पहिली ओळख त्याच्या नावाने होते. त्यामुळे प्रत्येक पालक खूप विचार करून आपल्या मुलाचे नाव ठेवतात. मात्र, आजच्या युगात लोक खूप सर्जनशील विचार करू लागले आहेत. त्यांना त्यांच्या मुलाचे नाव वेगळे ठेवायचे आहे. पण अनोखे यांच्या प्रकरणामध्ये कधी कधी गफलत होते. आईनेही आपल्या मुलासाठी वेगळे नाव ठेवण्याचा विचार केला. पण त्या आईने त्या नावाच्या यादीत लोकांना ओळख करून दिली, तेव्हा एकच नाव ऐकून सगळेच लाजेने लाल झाले.

Kidspot च्या रिपोर्टनुसार, फॅशन डिझायनर अॅली लवकरच आई होणार आहे. त्यांनी सांगितले की त्यांनी आपल्या मुलाच्या नावासाठी खूप संघर्ष केला. त्यांनी काही नावे शॉर्टलिस्ट केली. नंतर ते चार पर्यंत कमी केले. मात्र त्यानंतरही या चारपैकी कोणती नावे फायनल करायची याबाबत ती संभ्रमात होती. यानंतर जेव्हा एलीने टीक-टॉकवर ही गोष्ट लोकांसोबत शेअर केली, तेव्हा नाव वाचून सगळेच लाजेने लाल झाले. लोकांचा असा विश्वास होता की एलीने तिच्या मुलासाठी ऑगी हे नाव ‘सेक्स’शी संबंधित आहे असे दिसते.

एलीने तिच्या TikTok व्हिडिओंमध्ये प्रथम Rou या फ्रेंच नावाने पदार्पण केले, जे ‘चॉकलेट’ चित्रपटातील हॉलीवूड अभिनेता जॉनी डेपच्या पात्रापासून प्रेरित होते. यानंतर ती म्हणाली, पण मला ऑगी हे नाव खूप आवडते आणि मी माझ्या मुलाला याच नावाने हाक मारेन. मात्र, एलीने हे नाव ज्या पद्धतीने उच्चारले त्यावरून लोकांना वाटले की ती ऑर्गी म्हणत आहे. कारण, टीक-टॉकवरील ऑटो कॅप्शनमध्ये ते ऑर्गी असे लिहिले आहे. यानंतर अनेकांनी वेगवेगळ्या सूचना द्यायला सुरुवात केली.

एका यूजरने लिहिले की, मी चुकीचे ऐकले आहे का, हे पाहण्यासाठी मी क्लिप तीन वेळा प्ले केली. पण मला वाटते हे नाव थोडे विचित्र आहे. त्याचवेळी दुसऱ्याने लिहिले आहे, अरे देवा! मुलाच्या नावासाठी आयुष्यभर थट्टा केली जाईल. दुसऱ्याने लिहिले आहे की, एलीने बाळाला तिचे नाव गर्भातच उच्चारायला शिकवले, तर बरे होईल. त्याचवेळी काही लोकांनी असेही सांगितले की, त्यांना हे नाव आवडले आहे.