केएल राहुलने जिंकून दिला सामना, पत्नी अथियाने जगाला सांगितली मन की बात


भारताने ऑस्ट्रेलियाविरुद्धचा पहिला एकदिवसीय सामना जिंकून मालिकेत 1-0 अशी आघाडी घेतली आहे. ऑस्ट्रेलियाचा संघ 188 धावांत आटोपला असला तरी भारताला विजयासाठी खूप संघर्ष करावा लागला. आघाडीच्या फळीतील फलंदाज फ्लॉप झाल्यानंतर केएल राहुलने डाव सांभाळला आणि विजय मिळवून परतला. राहुलची खेळी पाहून त्याची पत्नी अथिया शेट्टीने एक प्रेमळ संदेश लिहिला.

केएल राहुल बॅटिंगला आला, तेव्हा 16 धावांवर टीमने तीन विकेट गमावल्या होत्या. येथून केएल राहुल एका टोकाला स्थिरावला. आधी हार्दिक पांड्या आणि नंतर रवींद्र जडेजासोबत महत्त्वाची भागीदारी केली. राहुलने 91 चेंडूत सात चौकार आणि एका षटकारासह 75 धावा केल्या.

राहुल बराच काळ खराब फॉर्मशी झुंजत होता. त्याला कसोटी संघातून वगळण्यात आले. त्याचवेळी त्याच्याकडून उपकर्णधारपदही काढून घेण्यात आले. त्याच्या फॉर्ममुळे त्याला सतत ट्रोल केले जात होते. संघातील त्याच्या स्थानावर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले जात होते. शुक्रवारी आपल्या खेळीने राहुलने सर्वांची बोलती बंद केली.

राहुलच्या कठीण काळात पत्नी अथिया शेट्टी सोबत होती. राहुलच्या अर्धशतकानंतर अथियाने राहुलचा फोटो इन्स्टाग्रामवर शेअर केला ज्यामध्ये तो जडेजासोबत विजय साजरा करत होता. फोटो शेअर करताना अथियाने लिहिले की, एक व्यक्ती ज्याला माहित आहे की प्रत्येक अडचणीवर मात करून कसे परत यायचे. यासोबतच तिने एक हार्ट इमोजीही पोस्ट केली आहे.

केएल राहुलने यावर्षी अथिया शेट्टीशी लग्न केले, जी ज्येष्ठ अभिनेते सुनील शेट्टीची मुलगी आहे. अथिया स्वतः देखील एक अभिनेत्री आहे आणि तिने बॉलिवूडमध्ये काम केले आहे. अथिया अनेक वेळा टीम इंडियाचे सामने पाहण्यासाठी आली आहे. राहुलच्या शस्त्रक्रियेदरम्यान तीही त्याच्यासोबत होती.