उर्फी जावेदच्या फॅशनचा चाहता आहे रणबीर कपूर? असा प्रश्न विचारला असता त्याने या गोष्टी सांगितल्या


फॅशन सेन्सबाबत सोशल मीडियावर एक नाव नेहमीच चर्चेत असते. हे नाव टीव्ही अभिनेत्री उर्फी जावेदचे आहे, जी अनेकदा रंगीबेरंगी पोशाखांमध्ये दिसते. तर आज ती सोशल मीडियाची मोठी सनसनाटी आहे. अलीकडेच, बॉलिवूड अभिनेता रणबीर कपूरने उर्फीच्या फॅशनबद्दल चर्चा केली आहे.

सध्या रणबीर कपूर त्याच्या नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या तू झुठी मैं मकर या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. दरम्यान, तो करीना कपूरसोबत संभाषणासाठी सामील झाला, जिथे करीनाने त्याला प्लॅकार्ड दाखवले, ज्यामध्ये वेगवेगळ्या लूकमधील विविध अभिनेत्यांचे फोटो होते. मात्र, ट्विस्ट असा होता की त्या कलाकारांचे चेहरे लपलेले होते आणि रणबीरला त्यांचे कपडे पाहून त्यांना ओळखायचे होते. यासोबतच चांगली चाचणी आणि वाईट चाचणी असे मानांकनही द्यायचे होते.

करीना कपूरने रणबीरला उर्फीचे फलक दाखवले आणि म्हणाली, मला वाटते की तुम्ही त्यांना ओळखता. ज्याला रणबीर कपूर उत्तर देतो आणि म्हणतो, ये उर्फी हैं क्या? पुढे तो म्हणतो, मी या प्रकारच्या फॅशनचा फार मोठा चाहता नाही. पण माझा विश्वास आहे की आज आपण अशा जगात वावरत आहोत, जिथे आपण आपल्या त्वचेमुळे आरामदायक आहोत.

रणबीर कपूर बोलत असताना करीना अडवते आणि विचारते, चांगली चव की वाईट चव? ज्यावर रणबीर म्हणतो, खराब चव. पुढे, करीना अभिनेत्याला प्रियंका चोप्राचे फलक दाखवते, ज्यावर रणबीर म्हणतो, पीसी अप्रतिम आहे. त्यामुळेच चव चांगली आहे.

दरम्यान तू झुठी मैं मक्कार या चित्रपटात रणबीर कपूरसोबत श्रद्धा कपूर दिसली आहे. दुसरीकडे, या दोघांचा हा रोमँटिक कॉमेडी चित्रपट, तू झुठी मैं मक्कार बॉक्स ऑफिसवर चांगली कमाई करत आहे. रिपोर्ट्सनुसार, या चित्रपटाने 10 दिवसांत 96 कोटींहून अधिक कमाई केली आहे. लवकरच हा चित्रपट 100 कोटींच्या क्लबमध्ये सामील होणार आहे.