IPL 2023 साठी 4 नणंद-भावजय सज्ज, स्टेडियममध्ये पाहायला मिळणार जबरदस्त ‘टक्कर’


आयपीएल 2023 ची उलटी गिनती सुरू झाली आहे. खेळाडू तयारीला लागले आहेत. आपल्या संघाचा आणि खेळाडूंचा उत्साह वाढवण्यासाठी चाहतेही तयारी करत आहेत. यासोबतच या लीगसाठी 4 नणंद-भावजयही सज्ज आहेत, मात्र या 4 नणंद-भावजय एकत्र नसून एकमेकांविरुद्धच्या संघांचा उत्साह वाढवतील.

दिपक चहरची पत्नी जया आणि त्याची मेहुणी राहुल चहरची पत्नी इशानी यांच्यावर स्टेडियममध्ये सर्वात जास्त नजर असणार आहे. दुसरीकडे, कृणाल पांड्याची पत्नी पंखुरी शर्मा आणि त्याचा भाऊ हार्दिक पांड्याची पत्नी नताशा स्टॅनकोविच यांच्यातही एक सुंदर लढत स्टेडियममध्ये पाहायला मिळेल.

या चार वहिनींमध्ये खूप प्रेम आहे. त्यांच्यातही खूप चांगले बाँडिंग आहे, पण आयपीएलमध्ये दीपक आणि राहुल चहर, हार्दिक आणि कृणाल पांड्या हे तिघेही वेगवेगळ्या संघांसाठी खेळतील. अशा स्थितीत दोन भाऊ मैदानावर आमनेसामने येतील, तेव्हा मैदानाबाहेर नणंद भावजय ही जोडी संघाचा उत्साह कसा वाढवणार, याची उत्सुकता चाहत्यांना लागली आहे.

चहर ब्रदर्सबद्दल सांगायचे तर मोठा भाऊ दीपक चहर चेन्नई सुपर किंग्जकडून खेळताना दिसणार आहे. गेल्या वर्षीच त्याने जया भारद्वाजशी लग्न केले.

दीपकच्या काकांचा मुलगा राहुल चहर पंजाब किंग्जच्या जर्सीत दिसणार आहे. राहुलनेही गेल्या वर्षी मार्चमध्ये इशानीसोबत लग्न केले होते.

गुजरात टायटन्सचा कर्णधार हार्दिक पांड्याने यापूर्वी नताशा स्टॅनकोविचसोबत पुनर्विवाह केला होता. कोरोना महामारीच्या काळात मे 2020 मध्ये दोघांनी कोर्टात लग्न केले असले तरी. नताशा गुजरातचे समर्थन करताना दिसणार आहे, तर तिची मेहुणी कृणालची पत्नी पंखुरी लखनऊ सुपर जायंट्सच्या विजयासाठी प्रार्थना करेल.