पहिल्या वनडेत केवळ 5 फलंदाजांसह उतरणार टीम इंडिया, काय असेल प्लेइंग 11?


भारत आणि ऑस्ट्रेलिया यांच्यातील एकदिवसीय मालिका शुक्रवारपासून सुरू होत आहे. पहिला सामना मुंबईच्या वानखेडे स्टेडियमवर होणार आहे. दोन्ही संघ मुंबईत जोरदार सराव करत असून तीन सामन्यांच्या वनडे मालिकेतील पहिला सामना जिंकणे हे दोघांचे लक्ष्य असेल. तसे, येथे सर्वात मोठा प्रश्न हा आहे की टीम इंडिया कोणत्या प्लेइंग इलेव्हनसह उतरेल? रोहित शर्माच्या अनुपस्थितीत हार्दिक पांड्या कमान सांभाळणार आहे आणि 7 महिन्यांनंतर जडेजाही वनडेच्या रंगात दिसणार आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की टीम इंडिया केवळ 5 फलंदाजांसह प्लेइंग इलेव्हन मैदानात उतरू शकते. त्याच्या प्लेइंग इलेव्हनमध्ये 3 अष्टपैलू खेळाडू दिसू शकतात. त्याच वेळी, संघ दोन वेगवान गोलंदाज आणि एक विशेषज्ञ फिरकीपटूसह दिसू शकतो. भारताची संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन कोणती असेल ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.

टीम इंडियाच्या ओपनिंगची जबाबदारी शुभमन गिल आणि इशान किशनवर असेल. विराट कोहलीला तिसऱ्या क्रमांकावर खेळवण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे. सूर्यकुमार यादव चौथ्या आणि केएल राहुल पाचव्या क्रमांकावर खेळू शकतो. केएल राहुल विकेटकीपिंग करणार की इशान किशन हा प्रश्नच राहणार आहे.

भारतीय संघ तीन अष्टपैलू खेळाडूंना मैदानात उतरवू शकतो. कर्णधार हार्दिक पंड्या, रवींद्र जडेजा आणि वॉशिंग्टन सुंदर या भूमिकेत दिसू शकतात. त्याचबरोबर वेगवान गोलंदाजीची जबाबदारी मोहम्मद शमी आणि मोहम्मद सिराज यांच्याकडे असेल. कुलदीप यादव स्पेशालिस्ट फिरकी गोलंदाज म्हणून मैदानात उतरू शकतो.

मुंबई वनडेसाठी संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन – शुभमन गिल, इशान किशन, विराट कोहली, सूर्यकुमार यादव, केएल राहुल, हार्दिक पांड्या, रवींद्र जडेजा, वॉशिंग्टन सुंदर, मोहम्मद शमी, कुलदीप यादव आणि मोहम्मद सिराज.