1069 रुपयांत भाड्याने मिळणार एसी, दरवर्षीच्या सर्व्हिसचे टेंशन संपुष्टात


उन्हाळा आला आहे. आता बहुतांश घरांमध्ये एसी बसवण्याचे नियोजन सुरू झाले आहे. अशा परिस्थितीत एसीची किंमत जर तुमच्या बजेटच्या बाहेर असेल तर आज आम्ही तुमचे हे टेन्शन हलके करणार आहोत. आता तुम्हाला एसी घेण्यासाठी फार मोठी रक्कम मोजावी लागणार नाही, असे आम्ही म्हटल्यास? अशा परिस्थितीत तुम्हाला हवे असल्यास तुम्ही तुमच्या घरासाठी एसी भाड्याने घेऊ शकता. यासाठी, मार्केटमध्ये अनेक अॅप्स आणि ई-कॉमर्स प्लॅटफॉर्म्स आहेत, जे तुम्हाला प्रत्येक किंमत श्रेणीमध्ये एसी भाड्याने देण्याची परवानगी देतात. येथे आम्ही तुम्हाला अशा काही अॅप्सबद्दल सांगणार आहोत जिथे तुम्ही सहजपणे एसी भाड्याने घेऊ शकता आणि तुमचे हजारो रुपये वाचवू शकता.

जे त्यांच्या कुटुंबापासून दूर राहतात आणि फर्निचर किंवा उपकरणांवर जास्त खर्च करू इच्छित नाहीत त्यांच्यासाठी हे अॅप सर्वोत्तम आहे. येथे तुम्हाला फर्निचर, उपकरणे आणि इतर अनेक गोष्टी भाड्याने मिळू शकतात. या अॅपच्या सेवेचा फायदा असा आहे की त्याची सेवा दिल्ली, मुंबई, नोएडा, गुडगाव, चेन्नई, बेंगळुरू, कोलकाता यासह अनेक ठिकाणी उपलब्ध आहे. जर तुम्हाला हे अॅप इन्स्टॉल करायचे असेल तर तुम्ही ते Google Play Store आणि Apple App Store वरून डाउनलोड करू शकता. जर तुम्ही रेंटोमोजोवर एसी भाड्याची माहिती पाहिली तर त्याचे मासिक भाडे 1 टनासाठी रु.1859 पासून सुरू होते. या अॅपवर तुम्हाला रिलोकेशन, अपग्रेड, इन्स्टॉलेशन आणि मेंटेनन्सची सेवा देखील मिळते.

सिटीफर्निश फर्निचर आणि उपकरणे भाड्याने देते. या प्लॅटफॉर्मची सेवा दिल्ली, नोएडा, गुडगाव, हैदराबाद, मुंबई आणि बेंगळुरूसह अनेक मोठ्या शहरांमध्ये उपलब्ध आहे. यामध्ये तुम्हाला विंडो एसी मॉडेल मिळत आहे, जे 1069 रुपये मासिक आणि स्लिप्ट एसी 1,249 रुपयांमध्ये उपलब्ध आहे. अशा परिस्थितीत येथून भाड्याने एसी घेतल्यास सुरक्षा शुल्क भरावे लागेल.