अंबानी कुटुंबाची ‘फूलांची होळी’, अशा प्रकारे सण साजरा करतात देशातील सर्वात श्रीमंत कुटुंब


अलीकडेच इंस्टाग्रामवर अंबानी कुटुंबातील ‘फुलांच्या होळी’चे काही फोटो शेअर केले जात आहेत. ज्यामध्ये भारतातील सर्वात श्रीमंत उद्योगपती मुकेश अंबानी त्यांच्या कुटुंबासोबत होळी साजरी करताना दिसत आहेत. चला तुम्हाला ‘फूलांच्या होळी’ची झलक दाखवूया.

1. अंबानी कुटुंबाचा उत्सव पाहण्यासारखा असतो. अलीकडेच, आम्हाला काही जुने फोटो सापडले आहेत, जेव्हा उद्योगपती मुकेश अंबानी यांची मुलगी ईशा अंबानीने तिच्या घरी फुलांची होळी पार्टी आयोजित केली होती.

2. या फोटोंमध्ये ईशापासून तिचे आई-वडील मुकेश, नीता आणि भाऊ अनंतपर्यंत सर्वजण फुलांमध्ये भिजलेले दिसत आहेत. छायाचित्रे पाहून अंदाज बांधता येतो की, यावेळी उपस्थित सर्वांनी फुलांच्या होळीचा किती आनंद घेतला असेल.

3. छायाचित्रांमध्ये, आम्हाला भगवान कृष्णाची मूर्ती देखील पहायला मिळाली, ज्यावर फुलांचा वर्षाव केला होता. अंबानी कुटुंबाने बरसाना येथे न जाता त्यांच्या घरीच बरसाणाच्या होळीचा आनंद घेतला.

4. नीता अंबानीबद्दल सांगायचे तर, फुलांनी होळीचा आनंद लुटताना नीता खूपच सुंदर दिसत होत्या. या व्यतिरिक्त मुकेश अंबानी, श्लोका मेहता आणि अंबानी कुटुंबातील काही नातेवाईक आणि मित्रही या सेलिब्रेशनमध्ये दिसले.

5. होळी हा सण आहे, अशा परिस्थितीत प्रत्येकजण आपल्या तक्रारी विसरून एकमेकांना रंग लावतो. अशा परिस्थितीत, अंबानी कुटुंबाने त्यांची होळी नक्कीच साजरी केली असेल, आता तुम्हीही तुमचा सण तुमच्या कुटुंबियांसोबत आणि मित्रांसोबत आनंद वाटून साजरा करू शकता.