आता डॉमिनोज 20 मिनिटांत पोहचवणार पिझ्झा, कंपनीने तयार केली ही खास योजना


भारतात अनेक पिझ्झा प्रेमी आहेत. अशा परिस्थितीत देशातील सर्वात लोकप्रिय पिझ्झा कंपनी डॉमिनोजने आपल्या ग्राहकांसाठी आनंदाची बातमी आणली आहे. यामुळे लोकांना आता फक्त 20 मिनिटांत पिझ्झाची डिलिव्हरी मिळणार आहे. डोमिनोज पिझ्झा विकणारी कंपनी जुबिलंट फूडवर्क्स 20 मिनिटांत पिझ्झा पोहोचवण्याचा दावा करत आहे. या जलद सेवेमुळे ते ग्राहकांपर्यंत गरम पिझ्झा पोहोचवू शकतील आणि लोकांना पिझ्झाचा आस्वाद घेता येईल, असा विश्वास त्यांना आहे. सध्या ही सेवा सुरू करण्यासाठी कंपनीने 20 राज्यांची निवड केली आहे. मात्र, कंपनीने अद्याप या शहरांची नावे जाहीर केलेली नाहीत. ज्युबिलंट फूडवर्क्स ही भारतातील पहिली 30 मिनिटांची पिझ्झा डिलिव्हरी सुरू करणाऱ्या कंपन्यांपैकी एक आहे.

कंपनीने एक निवेदन जारी करून म्हटले आहे की शहरांमध्ये 20 शहरे आहेत जिथे जलद वितरण सेवा सुरू केली जाईल. या शहरांच्या यादीत मुंबई, दिल्ली, कोलकाता, बेंगळुरू आणि चेन्नई यांसारख्या मेट्रो शहरांचा समावेश असल्याची चर्चा आहे, जिथे डोमिनोजची सर्वाधिक दुकाने आहेत.

या नवीन वितरण कार्यक्रमांतर्गत, इन-स्टोअर प्रक्रियेत सुधारणा, डायनॅमिक रिसोर्स प्लॅनिंग, टेक्नॉलॉजी अपग्रेडेशन, चांगली ऑपरेशनल कार्यक्षमता आणि जवळपासच्या स्टोअरचा विस्तार केला जाईल.

जुबिलंट फूडवर्क्सच्या मते, त्यांची ही योजना ब्रँडच्या संपूर्ण प्रक्रियेचा एकूण वेळ अनुकूल करण्यात मदत करेल. याशिवाय, जलद वितरणासाठी अन्नाचा दर्जा आणि डिलिव्हरी रायडरच्या सुरक्षिततेशी तडजोड केली जाणार नाही.

जुबिलंट फूडवर्क्स कंपनीच्या म्हणण्यानुसार, या निर्णयामुळे डॉमिनोच्या ब्रँडिंगचा फायदा होईल. तसेच, 20 मिनिटांत गरम पिझ्झा तुमच्या घरी पोहोचेल.