विराट कोहलीच्या नव्या फोटोने जगाला लावले वेड, पुन्हा पुन्हा बघायला आवडेल


इंदूर कसोटी तीन दिवसात आटोपल्यानंतर अहमदाबादमधील चौथ्या कसोटीसाठी बराच वेळ शिल्लक आहे. त्यामुळे त्याचा पुरेपूर फायदा विराट कोहली घेताना दिसला. त्याने संघ आणि क्रिकेटमधून ब्रेक घेतला आणि पत्नी अनुष्कासोबत भक्तीच्या मार्गावर निघाला, ज्याचे फोटोही गेल्या 2 दिवसांपासून सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. पण, आता विराट कोहलीचा आणखी एक फोटो चर्चेत आला आहे. यावेळीचा फोटो ना कोणत्या मंदिराचा आहे ना क्रिकेट मैदानाचा. त्यापेक्षा नवीन फोटोमध्ये विराट रस्त्यावरील कुत्र्यासोबत खूप आनंदी दिसत आहे.

टीम इंडियाच्या धडाकेबाज फलंदाजाने 6 मार्चच्या सकाळच्या सुरुवातीला हे सुंदर फोटो शेअर केले आहे, ज्यामध्ये त्याने एका पिल्लाला आपल्या मांडीत उचलले आहे आणि तो आनंदाने हसत आहे. आता विराट कोहलीने काहीतरी शेअर केले आणि लोकांना ते आवडले नाही, असे कसे होऊ शकते. या फोटोबाबतही तसेच झाले.


विराट कोहलीचा नवा फोटो आता जगाची मने जिंकत आहे. मात्र, हा फोटो शेअर करताना त्याने आणखी एक गोष्ट केली. त्याने त्याला कॅप्शन दिले असून त्यात त्याने ‘ओम’ असे लिहिले आहे.

विराट कोहलीचा हा लेटेस्ट फोटो कुठला आहे, हे स्पष्ट झालेले नाही. पण, महाकालाच्या दर्शनावेळी त्याने हे फोटो काढले असावे, असे मानले जाते. म्हणजे हे फोटो उज्जैनचे असू शकतात.

विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा गेल्या दोन दिवसांपासून सतत चर्चेत होते. सोशल मीडियावर त्याच्या फोटोंचा बोलबाला होता. त्याचे कारण असे की हे जोडपे महाकालच्या दारात होते, तिथे ते पूजेत तल्लीन झालेले दिसले.

महाकाल पाहिल्यानंतर आता विराट कोहली सोमवारी अहमदाबादमध्ये टीम इंडियामध्ये सामील झाल्याची बातमी आहे. कसोटी क्रिकेटमध्ये विराटचा जुना टच सध्या दिसत नाहीये. परंतु, स्ट्रीट डॉगच्या नवीन फोटोत दिसणारा त्याचा आत्मविश्वास, अहमदाबादमध्ये त्याचा सर्वोत्कृष्टता दिसून येते, हे स्पष्ट आहे.