भेटा पुष्पा फेम अल्लू अर्जुनची पत्नी स्नेहाला, इंस्टावर 88 लाख फॉलोअर्स, अनोखी आहे प्रेमकथा


साऊथचा चित्रपट पुष्पाद्वारे जगावर राज्य करणारा अल्लू अर्जुन आज आपल्या अभिनय आणि शैलीमुळे खूप लोकप्रिय झाला आहे. चित्रपटांमध्ये रोमान्स करणाऱ्या या अभिनेत्याने खऱ्या आयुष्यातही रोमान्स केला होता आणि त्यानंतर त्याला त्याच्या आयुष्याची जोडीदार स्नेहा रेड्डी मिळाली.

स्नेहा रेड्डी आणि अल्लू अर्जुन यांच्या लग्नाला एकूण 12 वर्षे झाली आहेत. दोघेही मुलांसोबत हॅपी मॅरिड लाईफ एन्जॉय करत आहेत. या खास प्रसंगी जाणून घेऊया या पॉवर कपलच्या नात्याची सुरुवात कशी झाली आणि ही दोन हृदये कशी भेटली.

अल्लू अर्जुन आणि स्नेहा रेड्डी एका लग्नात सहभागी होण्यासाठी अमेरिकेत गेले होते. यादरम्यान एका कॉमन फ्रेंडने अल्लूची स्नेहाशी ओळख करून दिली तेव्हा, त्याने स्नेहाला पहिल्याच नजरेत आपले हृदय दिले. भारतात परतल्यावरही स्नेहा मन सोडू शकली नाही. येथूनच दोघांची प्रेमकहाणी सुरू झाली.

स्नेहा आणि अल्लू एकमेकांना पसंत करत होते, पण दोघांचे कुटुंबीय यासाठी तयार नव्हते. अशा परिस्थितीत कुटुंबीयांना समजवण्यासाठी या जोडप्याला खूप मेहनत करावी लागली. पण दोघांच्या प्रेमात सत्यता होती आणि अशा परिस्थितीत दोघांच्याही मनाची भेट निश्चित होती. दोघांच्या प्रेमासमोर घरच्यांचा पराभव झाला आणि दोघांच्या लग्नाला हिरवा कंदील मिळाला.

2011 मध्ये दोघांचे लग्न झाले. या लग्नापासून त्याला अल्लू अयान आणि अल्लू अर्हा नावाची दोन मुले आहेत. या सुखी कुटुंबाचे फोटोही सोशल मीडियावर चांगलेच व्हायरल झाले आहेत, जे पाहून चाहतेही या कुटुंबाचे कौतुक करताना दिसत आहेत.

स्नेहा रेड्डीबद्दल सांगायचे तर, तिचा जन्म 1985 मध्ये हैदराबादमध्ये झाला. तिचे शालेय शिक्षण हैदराबादमध्ये झाले आणि ग्रॅज्युएशनसाठी ती यूएसएला गेली. तिचे वडील केसी शेखर रेड्डी हे सायंट इन्स्टिट्यूट ऑफ टेक्नॉलॉजीचे दूरदर्शी चेअरमन व्यतिरिक्त एक प्रसिद्ध उद्योगपती आहेत. ही अभिनेत्री खूप लोकप्रिय आहे आणि तिचे सोशल मीडियावर 88 लाख फॉलोअर्स आहेत.