11 मार्चपासून फ्लिपकार्ट बिग सेव्हिंग डेज सेल, आयफोन 14 सह या स्मार्टफोन्सवर मिळणार मोठ्या प्रमाणात सूट


Flipkart Sale 2023 ग्राहकांसाठी 11 मार्चपासून सुरू होणार आहे, याचा अर्थ होळीनंतरही तुम्हाला स्मार्टफोन आणि इतर उत्पादनांवर प्रचंड सवलतींचा लाभ मिळत राहील. तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की फ्लिपकार्ट बिग सेव्हिंग डेज सेल, जो पाच दिवस चालेल, 15 मार्च 2023 पर्यंत लाइव्ह असेल.

फ्लिपकार्ट बिग सेव्हिंग डेज सेलसाठी कोणत्या बँकेने हातमिळवणी केली आहे, ही माहिती सध्या दिलेली नाही. म्हणजेच, सेल दरम्यान खरेदी केल्यावर, कोणत्या बँकेचे कार्ड वापरल्यास तुम्हाला अतिरिक्त सवलत मिळेल, याबद्दलची माहिती आम्ही तुम्हाला लवकरच देऊ.

फ्लिपकार्टवर बिग सेव्हिंग डेज सेलसाठी एक स्वतंत्र पेज तयार करण्यात आले आहे, जेणेकरून सेलमध्ये उपलब्ध डील कळतील. सेल दरम्यान, फक्त iPhone 14 नाही, तर iPhone 14 Plus देखील तुम्हाला बंपर डिस्काउंटसह उपलब्ध असेल. सध्या कोणत्या डिव्हाईसवर किती रुपयांची सूट मिळणार आहे, याची माहिती देण्यात आलेली नाही, मात्र डिस्काउंटनंतर त्याची किंमत 70 हजार रुपयांपेक्षा कमी असेल, हे निश्चितपणे स्पष्ट झाले आहे.

नथिंग ब्रँडचा हा पहिला फोन फ्लिपकार्ट सेलदरम्यान बंपर डिस्काउंटसह विकला जाईल. पण डिस्काउंटनंतर हा हँडसेट तुम्हाला कोणत्या किमतीत मिळेल, हे अद्याप कळू शकलेले नाही, पण फ्लिपकार्टवर विक्रीसाठी बनवलेल्या पेजवरून हे निश्चितपणे स्पष्ट झाले आहे की हा फोन 30 हजारांपेक्षा कमी किमतीत विकला जाईल.

तुम्हाला परवडणारा स्मार्टफोन विकत घ्यायचा असेल, तर तुम्हाला फ्लिपकार्ट बिग सेव्हिंग डेज सेलमध्ये Poco C सीरीजच्या या हँडसेटवर मोठ्या सवलतींचा लाभ मिळेल.