सोनाक्षी सिन्हाचा मोठा प्रोजेक्ट, या चित्रपटात झळकणार अक्षय कुमारसोबत


बॉलीवूड अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हाचे फिल्मी करिअर हिटच्या शोधात आहे. मात्र, सर्वांच्या नजरा त्याच्या आगामी ‘हिरामंडी’ या चित्रपटाकडे लागल्या आहेत. संजय लीला भन्साळी यांच्या ‘हिरामंडी’चा फर्स्ट लूक पाहून चाहत्यांच्या हृदयाचे ठोके वाढले आहेत. आता सर्वांनाच या शानदार चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची प्रतीक्षा आहे. दरम्यान, सोनाक्षी सिन्हाच्या हातात आणखी एक प्रोजेक्ट आला आहे. ती पुन्हा एकदा अक्षय कुमारसोबत स्क्रीन शेअर करताना दिसणार आहे.

खरं तर, आता अक्षय कुमार आणि टायगर श्रॉफच्या आगामी ‘बडे मियाँ छोटे मियाँ’ या चित्रपटात सोनाक्षीचीही एन्ट्री झाली आहे. सोनाक्षी पहिल्यांदाच टायगरसोबत काम करणार आहे. त्याचबरोबर ती याआधी अक्षयसोबत अनेक चित्रपटांमध्ये दिसली आहे. सोनाक्षी लवकरच ‘बडे मियाँ छोटे मियाँ’च्या शूटिंगला सुरुवात करणार आहे. सोनाक्षी नुकतीच बर्लिनहून परतली आहे. आता तो या मनोरंजनात्मक चित्रपटासाठी सज्ज झाला आहे. चित्रपटाच्या टीमने नुकतेच मुंबईचे वेळापत्रक पूर्ण केले आहे. सध्या स्कॉटलंडमध्ये शूटिंग सुरू आहे.

स्कॉटलंडनंतर अबुधाबीमध्ये या चित्रपटाचे चित्रीकरण होणार आहे. मार्चअखेरीस अबुधाबीचे वेळापत्रकही पूर्ण होईल. या चित्रपटाचा भाग बनून सोनाक्षी खूप खूश आहे. या चित्रपटाबद्दल तो म्हणाला, बडे मियाँ छोटे मियाँ या चित्रपटातील कलाकारांचा भाग होण्यासाठी तो खूप उत्साहित आहे. अक्षयसोबत काम करणं नेहमीच आनंदी असल्याचं तो म्हणतो आणि टायगरसोबत पहिल्यांदा काम केल्याचा आनंदही वाटतो.

तुम्हाला सांगतो, अक्षय कुमार आणि टायगर श्रॉफ पहिल्यांदाच ‘बडे मियाँ छोटे मियाँ’मध्ये एकत्र दिसणार आहेत. हा चित्रपट कॉमेडी अॅक्शन असणार आहे. या जोडीला एकत्र पाहण्यासाठी चाहतेही खूप उत्सुक आहेत. अली अब्बास जफर या चित्रपटाचे दिग्दर्शन करत आहेत. हा चित्रपट अक्षयच्या फ्लॉप चित्रपटांचे डाग पुसून टाकू शकतो.