बिग बॉसनंतर फळफळले MC स्टॅनचे नशीब, शाहरुख खानच्या चित्रपटातून करणार पदार्पण!


बिग बॉस 16 ची ट्रॉफी जिंकल्यानंतर एमसी स्टॅनच्या नशिबाचे दरवाजे उघडले आहेत. बिग बॉसच्या घरात एमसीला त्याच्या चाहत्यांचा पूर्ण पाठिंबा मिळाला. त्यामुळे तो शोचा विजेताही ठरला. मात्र तो बाहेर आल्यानंतर एमसीच्या चाहत्यांचे प्रेम अधिकच वाढले आहे. याचा पुरावा त्यांनी लाइव्ह सेशनद्वारे सर्वांसमोर मांडला. लोकप्रियतेच्या बाबतीत, MC Stan अगदी मोठ्या स्टार्सपेक्षाही दोन पावले पुढे आहे.

दरम्यान, त्याच्याशी संबंधित एक मोठी बातमी समोर येत आहे. असे मानले जाते की गायनानंतर, एमसी स्टॅन अभिनय विश्वातही हात आजमावण्यासाठी सज्ज आहे. एमसी लवकरच बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, एमसीला मोठा ब्रेक मिळाला आहे. बॉलिवूडचा बादशाह शाहरुख खानच्या आगामी चित्रपटासाठी त्याला अप्रोच करण्यात आले आहे. रिपोर्टनुसार, शाहरुखचा जवान हा चित्रपट आहे, ज्यासाठी एमसीशी बोलले जात आहे.

ही बातमी समोर आल्यानंतर एमसीचे चाहते खूश आहेत. बॉलीवूडच्या पठाणसोबत एमसीचे पदार्पण धमाल करणार आहे. मात्र, आतापर्यंत या वृत्तांना कोणत्याही प्रकारची पुष्टी मिळालेली नाही. काही लोकांचा असाही विश्वास आहे की तो या चित्रपटात गाणार आहे. आता त्याला गाण्यासाठी किंवा अभिनयासाठी संपर्क करण्यात आला आहे, हे देखील पूर्णपणे स्पष्ट नाही.

आम्ही तुम्हाला सांगतो, यापूर्वी एमसी स्टॅनने शाहरुख खानचा रेकॉर्डही मोडला होता. MC ने त्याच्या लाइव्ह सेशनने सर्वांना आश्चर्यचकित केले. या काळात जितके लोक त्याच्याशी जोडले गेले तितके लोक शाहरुखशी कधीच जोडले गेले नाहीत. बिग बॉसनंतर एमसीची फॅन फॉलोइंग खूप वाढली आहे. त्याचा परिणाम त्याच्या कारकिर्दीवर स्पष्टपणे दिसून येत आहे.