फक्त 395 रुपयांमध्ये 84 दिवस चालेल Jio चा हा सर्वात स्वस्त प्लान, जाणून घ्या फायदे


जर तुम्ही देखील मुकेश अंबानींच्या टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओचे वापरकर्ते असाल आणि तुम्हाला एक प्रीपेड प्लॅन हवा असेल ज्यामध्ये तुम्हाला कमी डेटा मिळेल, पण प्लॅन किमान 84 दिवसांच्या वैधतेसह असेल, तर आमची आजची बातमी तुम्हाला नक्कीच आवडेल.

या Jio रिचार्ज प्लॅनमध्ये रु. 400 पेक्षा कमी, वापरकर्त्यांना कंपनीकडून एकूण 6 GB हायस्पीड डेटासह कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित व्हॉइस कॉलिंग सुविधा मिळते. 395 रुपयांच्या या प्लॅनमध्ये तुम्हाला 1000 एसएमएससह 84 दिवसांची वैधता देखील मिळेल. डेटा मर्यादा संपल्यानंतर, स्पीड 64Kbps पर्यंत कमी होईल.

395 रुपयांच्या या Jio प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना डेटा, कॉलिंग आणि एसएमएस व्यतिरिक्त इतर अनेक फायदे मिळतील, जसे की Jio Tv, Jio Cinema, आणि Jio Cloud आणि Jio Security सारखे अॅप्स या प्लॅनसह रिचार्ज करणार्‍यांना फायदा मिळेल. जर तुमच्याकडे 5G स्मार्टफोन असेल आणि तुमच्या भागात Jio 5G सेवा सुरू झाली असेल, तर तुम्ही या प्लॅनसह 5G स्पीडमध्ये अमर्यादित डेटाचा आनंद घेऊ शकाल.