अक्षय कुमारच्या ‘सेल्फी’ची बॉक्स ऑफिसवर वाईट अवस्था, चौथ्या दिवसाची कमाई जाणून तुम्हाला बसेल धक्का


गेल्या काही काळापासून बॉलिवूडचा खिलाडी कुमार म्हणजेच अक्षय कुमारची जादू चाहत्यांच्या मनावर काम करत नाही. बॅक टू बॅक फ्लॉप दिल्यानंतर अक्षय कुमारचा ‘सेल्फी’ हा चित्रपटही फ्लॉप ठरत आहे. अक्षयच्या चाहत्यांना या चित्रपटाकडून मोठ्या अपेक्षा होत्या, मात्र हा चित्रपटही चाहत्यांनी नाकारला आहे. वीकेंडलाही प्रेक्षक चित्रपटगृहात दिसले नाहीत. आता ‘सेल्फी’चे चौथ्या दिवसाचे बॉक्स ऑफिस कलेक्शन जाणून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल.

अक्षय कुमार आणि इमरान हाश्मीचा ‘सेल्फी’ हा चित्रपट प्रदर्शनाच्या चौथ्या दिवशी 1.90 कोटींचा आकडाही गाठू शकला नाही. चित्रपटात दोन मोठे स्टार असूनही बॉक्स ऑफिसवर निराशाच झाली. या चित्रपटाची ओपनिंग खराब झाली होती. सेल्फीने पहिल्या दिवशी 2.55 कोटी कमावले. दुसऱ्या दिवशी शनिवारी कमाईत थोडीशी वाढ झाली आणि 3.80 कोटींचा व्यवसाय केला. यानंतर रविवारी तिसऱ्या दिवशी सेल्फीने 3.90 कोटींची कमाई केली. अशाप्रकारे सेल्फीचे आतापर्यंत एकूण 11.90 कोटी रुपये झाले आहेत. अशाप्रकारे, चित्रपट आपली किंमतही वसूल करण्यात अपयशी ठरल्याचे दिसते.

सेल्फी या चित्रपटात अक्षय कुमार आणि इमरान हाश्मीसारखे स्टार्स आहेत. नुसरत भरुचा आणि डायना पेंटी यांनी मुख्य अभिनेत्रीच्या भूमिका साकारल्या आहेत. या चित्रपटात अक्षय कुमार सुपरस्टार विजय कुमारची भूमिका साकारत आहे. त्याच वेळी, इमरान हाश्मी एका आरटीओ अधिकाऱ्याच्या भूमिकेत आहे, जो एक सुपरफॅन देखील आहे. हा चित्रपट पृथ्वीराज आणि सूरज वेंजारामूडू यांच्या मल्याळम चित्रपट ड्रायव्हिंग लायसन्सचा हिंदी रिमेक आहे, जो राज मेहता यांच्या दिग्दर्शनाखाली बनला आहे.