पुन्हा नववधू बनली राखी सावंत! आदिलबद्दल वक्तव्य करताना म्हणाली…


एंटरटेनमेंट इंडस्ट्रीतील ड्रामा क्वीन राखी सावंत गेल्या अनेक दिवसांपासून तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सतत चर्चेत असते. राखीचा पती आदिल सध्या तुरुंगात आहे. राखीने आदिलवर अनेक गंभीर आरोप केले आहेत. इतकेच नाही तर यापूर्वी राखी आदिलच्या घरीही पोहोचली होती. ती कुठेही गेली तरी भरपूर नाटके केली. त्यामुळे तिला सोशल मीडिया युजर्सनी खूप ट्रोल देखील केले होते.

मात्र, तिच्या वैयक्तिक अडचणी बाजूला ठेवून अभिनेत्री आता तिच्या कामावर परतली आहे. राखी सावंत पुन्हा एकदा वधू बनली असून ती लग्नाच्या बेडीत अडकणार आहे. तुम्ही ते बरोबर ऐकलं, पण ती तिच्या आगामी म्युझिक व्हिडिओसाठी लग्न करत आहे. प्रत्यक्षात सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये राखी सावंत तिच्या नवीन गाण्याचे शूटिंग करताना दिसत आहे. व्हिडीओमध्ये राखी सावंतही मीडियाशी बोलत आहे.

पापारोजी तिला प्रश्न करतात की ती पुन्हा लग्न करणार आहे का? ज्यावर राखी जोरात म्हणते की, नाही, मी एकदाच लग्न केले आहे आणि पुन्हा कधीच नको आहे. मला आयुष्यात कधीही लग्नाचा पोशाख घालायचा नाही. राखीने पुढे सांगितले की, आता ती थेट कबरीत जाईल, पण लग्न करणार नाही. याशिवाय ती म्हणाली की, आता माझा एकच वर आहे आणि तो तुरुंगात आहे. राखीच्या या व्हिडिओचे सर्वत्र पडसाद उमटत आहेत.

या व्हिडिओवरून सोशल मीडिया यूजर्स तिला ट्रोल करत आहेत. कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले, वधू आली आहे, वर तुरुंगात आहे. एकाने लिहिले, आता दुसरे नवीन नाटक. एका यूजरने लिहिले की, बेशरम कुठेतरी प्रत्येक धर्माचा विनोद केला गेला आहे. त्याचवेळी काही लोक राखीला आठवण करून देत आहेत की तिने एकदा नाही तर दोनदा लग्न केले आहे. कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले की, मॅडम एकदा नाही, तुम्ही रितेशला विसरलात का?