विराट कोहलीने अलिबागमध्ये खरेदी केले आणखी एक घर, जाणून घ्या व्हिलाची खासियत आणि किंमत


विराट कोहलीने अलिबागमध्ये आणखी एक घर विकत घेतले आहे. त्याने आवस लिव्हिंगमध्ये एक व्हिला विकत घेतला आहे, ज्याची किंमत सुमारे 6 कोटी रुपये आहे. कोहलीची अलिबागमधील ही दुसरी मालमत्ता आहे. भारतीय स्टारचा नवीन व्हिला 2000 चौरस फूट पसरलेला आहे, मांडवा जेट्टीपासून 5 मिनिटांच्या अंतरावर आहे.

कोहलीच्या व्हिला ते मुंबई हे अंतरही स्पीड बोटीने 15 मिनिटांचे आहे. आवास लिव्हिंगचे कायदेशीर सल्लागार अॅडव्होकेट महेश म्हात्रे यांनी दिलेल्या माहितीनुसार, कोहली सध्या ऑस्ट्रेलियाविरुद्धच्या 4 कसोटी मालिकेत व्यस्त आहे. यासाठी त्याचा भाऊ विकास कोहली याने रजिस्ट्रीसारखी महत्त्वाची कामे पूर्ण केली.

कोहलीला नवीन व्हिलाच्या मुद्रांक शुल्कासाठी 36 लाख रुपये द्यावे लागले. त्याच्या नवीन घरात एक मोठा स्विमिंग पूल देखील आहे, जो सुमारे 400 स्क्वेअर फूट आहे. कोहली आणि अनुष्का शर्माने गेल्या वर्षी सप्टेंबरमध्ये अलिबागमध्ये फार्म हाऊस खरेदी केले होते.

गेल्या वर्षी कोहलीने झिराड गावात 36 हजार 59 स्क्वेअर फूट पसरलेले फार्म हाऊस खरेदी केले होते, ज्याची किंमत 19.24 कोटी रुपये होती. त्यावेळी त्यांनी 1.15 कोटी रुपये मुद्रांक शुल्क भरले होते.

कोहली सध्या ऑस्ट्रेलियाविरुद्धच्या बॉर्डर-गावस्कर ट्रॉफीमध्ये व्यस्त आहे. 4 सामन्यांच्या मालिकेत भारत 2-0 ने पुढे आहे. मालिकेतील तिसरा सामना 1 मार्चपासून इंदूरमध्ये खेळवला जाणार आहे.